NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ...

1. Bình thường thôi em
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap16%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 16% [ 7 ]
2. Bình tĩnh nghĩ kế trả thù
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap11%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 11% [ 5 ]
3. Sướng vãi chưởng
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap9%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 9% [ 4 ]
4. Chấp nhận đau thương
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap13%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 13% [ 6 ]
5. Đau khổ, tuyệt vọng
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap18%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 18% [ 8 ]
6. Thay đổi vs làm lại từ đầu
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap20%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 20% [ 9 ]
7. Lựa chọn # của bạn...
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_lcap13%NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vote_rcap
 13% [ 6 ]
Tổng số bầu chọn : 45

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyMon 10 May 2010, 21:14
có lẻ tôi giàu
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_t10NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_t12

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi giàuNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
ĐỜI NHẠT TOẸT

Dân thường

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_f12NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 16/05/1911
Đến từ Đến từ : ở cùng thằng nghèo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 94
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 876
Status Status : ĐỜI NHẠT TOẸT

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Vide

Bài gửiTiêu đề: NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ...

1. Bình thường thôi em : Mất đi người yêu anh thì sao, mất đi người yêu thì với anh cũng thế thôi, Người yêu anh trên thế gian nhiều vãi hàng, người yêu anh đâu chỉ có riêng mình em... kiếm em # !!!

2. Bình tĩnh nghĩ kế trả thù : Bình tĩnh tự tin ko cay cú, Âm thầm chịu đựng trả thù sau... Hãy đợi đấy !

3. Sướng vãi chưởng : hehe, vừa kưa được 1 em cutegirl, đang định “đá” con lacoste này thì nó nhanh chân hơn, “đá” mình trước... ko sao !

4. Chấp nhận đau thương : lặng lẽ, âm thầm đi bên đời người đó, hi vọng về 1 ngày mai ko bao giờ tới...

5. Đau khổ, tuyệt vọng : gọi điện hỏi người thân, bạn bè phương án tự tử ít đau đớn nhất...

6. Thay đổi vs làm lại từ đầu : học đã, yêu sau, hoặc nói ko vs con gái,...

7. Lựa chọn # của bạn...

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi giàuNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
có lẻ tôi giàu

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyMon 10 May 2010, 21:29
có lẻ tôi nghèo
NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_t10NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_t12

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi nghèoNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân thường

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_f12NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Post_f10

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 18/02/1911
Đến từ Đến từ : Newyork
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 33
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1132

Bài gửiTiêu đề: Re: NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ...

thằng này viết hay phết nhờ

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi nghèoNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
có lẻ tôi nghèo

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyMon 10 May 2010, 21:36
khanhmin

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replykhanhminNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 22/02/1989
Đến từ Đến từ : Phi đội Hoang Gia
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 88
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 677

hay đấy !!! Kết

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replykhanhminNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
khanhmin

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyMon 10 May 2010, 22:09
có lẻ tôi nghèo

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi nghèoNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 18/02/1911
Đến từ Đến từ : Newyork
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 33
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1132

bjờ mới để ý. thằng giàu có cái status hay gớm

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi nghèoNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
có lẻ tôi nghèo

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyTue 11 May 2010, 01:12
Mr.¶-¶eø

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyMr.¶-¶eøNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
Em ra đi anh cố tìm người mới đâu phải trên thế giới này chỉ có mình em trên trời chỉ có 1 Mo0n nhưng có rất nhiều Stars em ah

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 25/09/1993
Đến từ Đến từ : Te Lo~- Yen Lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : chăn vịt
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 573
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5094
Status Status : Em ra đi anh cố tìm người mới đâu phải trên thế giới này chỉ có mình em trên trời chỉ có 1 Mo0n nhưng có rất nhiều Stars em ah

hay ghê nhỉ cho 10 điểm

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyMr.¶-¶eøNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
Mr.¶-¶eø

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyTue 11 May 2010, 10:35
suritop

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replysuritopNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 15/01/1993
Đến từ Đến từ : tam hồng city
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 107
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 679

cũng được đấy chứ ban cung

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replysuritopNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
suritop

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyTue 11 May 2010, 10:38
88H-8888

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply88H-8888NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
Song' chi? la` o? tam--Chet' moi' la` di ve`...

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 12/03/1988
Đến từ Đến từ : yen lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : 63 phùng hưng- Hoàn Kiếm
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 23
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 444
Status Status : Song' chi? la` o? tam--Chet' moi' la` di ve`...

được

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply88H-8888NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
88H-8888

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyTue 11 May 2010, 11:04
ßé…M톅ướ†

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 26/12/1994
Đến từ Đến từ : †¶-¶ïêñ…Đường…£ệ…Rơi
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Chờ…Đợi…Một…Tình…Yêu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 585
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 3924
Status Status : ♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

cũng được phết leu leu

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
ßé…M톅ướ†

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyThu 13 May 2010, 23:22
có lẻ tôi giàu

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi giàuNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
ĐỜI NHẠT TOẸT

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 16/05/1911
Đến từ Đến từ : ở cùng thằng nghèo
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 94
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 876
Status Status : ĐỜI NHẠT TOẸT

ít người chọn phương án 3 nhỉ

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replycó lẻ tôi giàuNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
có lẻ tôi giàu

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyFri 14 May 2010, 18:24
Ñắñg Hồñg

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyÑắñg HồñgNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 21/08/1994
Đến từ Đến từ : full house
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : mỉm cười- cho đi- và tha thứ.
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1098
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9366
Status Status : ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

phương án khác có lẽ hay hơn. có thể người ấy sẽ thuyết phục .chờ đợi người ấy quay lại. đấy mới là phương án hay hi hi

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyÑắñg HồñgNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
Ñắñg Hồñg

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptyFri 14 May 2010, 23:11
ǵ ßØ

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyǵ ßØNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 15/05/1992
Đến từ Đến từ : Xã Tề Lỗ
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Phụ Xe :D
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1072
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 11531

bình tĩnh tự tin không cay cú có sẽ trả thù sau [You must be registered and logged in to see this image.]

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replyǵ ßØNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
ǵ ßØ

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptySat 15 May 2010, 21:29

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply• Mr.äÑl« •NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
-‘๑’- l_ặG . ღ . †ђẦm . ღ . 1 . ღ . †¡Ñk . ღ . ¥εµ :( ( -•

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 02/10/1995
Đến từ Đến từ : -‘๑’- Hồg ღÇkâu ۰۪۪۫
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : þÁñ Φ ŗäµ ♥ nÜôi ╬ GiÄ -:¦:- Đỳk •
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 216
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 2684
Status Status : -‘๑’- l_ặG . ღ . †ђẦm . ღ . 1 . ღ . †¡Ñk . ღ . ¥εµ :( ( -•

http://buingocanh.tk

hi hi

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply• Mr.äÑl« •NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptySat 15 May 2010, 22:29
Sói Ngây Thơ

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replySói Ngây ThơNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : Hà Nội
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Police
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 398
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4985

ank_xjnhzaj đã viết:
hi hi
Đây là Spam, lần sau cố gắng rút kinh nghiệm nhé!

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replySói Ngây ThơNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
Sói Ngây Thơ

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... EmptySun 16 May 2010, 09:27
bixanh

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replybixanhNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
bj" luv b00m_4ever

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 10/12/1994
Đến từ Đến từ : Lập Thạch
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : học sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 119
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1192
Status Status : bj" luv b00m_4ever

ko fai? đọi no' quay về
cu' nhu an $$In ah' :P

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replybixanhNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply
bixanh

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... Empty

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replySponsored contentNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_replySponsored contentNẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ... I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang