Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất
Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất EmptyMon 31 May 2010, 21:32
HoaTuyLip
Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_t10Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_t12

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyHoaTuyLipHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Dân VIP

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_f12Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/09/1994
Đến từ Đến từ : MjnhTanPrO
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Giữ Giá
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 795
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5929
Status Status : Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Vide

Bài gửiTiêu đề: Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất
http://vn.360plus.yahoo.com/trangstupid_u94

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyHoaTuyLipHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất EmptySun 06 Jun 2010, 21:45
trùm.Rap.
Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_t10Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_t12

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replytrùm.Rap.Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply

Dân thường

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_f12Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Post_f10

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 29/11/1991
Đến từ Đến từ : vt
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 2
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất

áo đen là ai nhăy hay đấy,nhưng ko thấy ai nhảy theo nhạc nhỉ,cứ bộc phát mà nhảy

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replytrùm.Rap.Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
trùm.Rap.

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất EmptySun 06 Jun 2010, 22:29
Mr.¶-¶eø

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyMr.¶-¶eøHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
Em ra đi anh cố tìm người mới đâu phải trên thế giới này chỉ có mình em trên trời chỉ có 1 Mo0n nhưng có rất nhiều Stars em ah

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 25/09/1993
Đến từ Đến từ : Te Lo~- Yen Lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : chăn vịt
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 573
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5094
Status Status : Em ra đi anh cố tìm người mới đâu phải trên thế giới này chỉ có mình em trên trời chỉ có 1 Mo0n nhưng có rất nhiều Stars em ah

áo kẻ nhảy cũng hay

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyMr.¶-¶eøHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
Mr.¶-¶eø

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất EmptyTue 19 Jul 2011, 22:06
TwiNs.Vampire

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyTwiNs.VampireHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 10/10/1992
Đến từ Đến từ : phúc yên
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 7
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 7

Nói thật là nhảy hơi gà, mà bạn áo đen theo tớ thì nên theo 1 trong 2 thôi,k nên tập cả breakdance và poppin

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replyTwiNs.VampireHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
TwiNs.Vampire

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất EmptyWed 20 Jul 2011, 11:48
01Dzuy

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply01DzuyHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 02/10/1991
Đến từ Đến từ : TT Yen Lac
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 184
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1449

luc' dey' pon no' nhay? ga` nkung BH len ma xem coa' g` nua~ ko

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply01DzuyHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply
01Dzuy

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất Empty

Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replySponsored contentHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của Hip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_replySponsored contentHip Hop___ Phần Này Em Thấy Hay Nhất I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang