Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi
Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyThu 03 Jun 2010, 20:50
cuniu_9x
Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_t10Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_t12

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replycuniu_9xĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
please tell me why

Dân VIP

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_f12Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 02/06/1994
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 689
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4845
Status Status : please tell me why

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Vide

Bài gửiTiêu đề: Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi

First topic message reminder :

1 Cái gì rửa thì bẩn không rửa thì sạch !?????????

2 Một người đứng giữa 2 con đường ( 1 bên về làng toàn là dân nói dốc , 1 bên là về làng toàn dân nói thật) ! Gặp 1 người đang đứng ỡ giữa 2 con đường ! Ông ta không biết người này thuộc làng nào !
Ông ta muốn đến làng của người nói thật ! Vậy theo bạn ông ta sẽ nói với người này như thế nào ? 1 câu ngắn gọn thôi nha !?? Nhớ giải thích dùm nha !
Nói sao nhỉ??????????

3 Có 1 bà kia ko bít bơi, xuống nước là bả chết. Một hôm bả đi tàu, bỗng nhiên tàu chìm, nhưng bả ko chết.Tại sao(ko ai cứu hết )????????-

4 Một người vào một cửa hàng để mua một cái nồi cơm diện. Người bán hàng đưa ra 1 cái nồi trông rất đẹp in chữ số 1509.Hỏi tại sao người đó kô mua cái nồi đó mà lại bỏ đi về ??

5 Đố mấy bạn cái gì chết đi xong rồi sống lại, sau đó lại chết đi rồi lại sống lại , cứ nhiều lần như thế, chỉ không biết là đến khi nào nó chết luôn thôi

6 Một anh chàng ăn mặc bảnh bao đi dạo trong công viên, thấy 1 cô gái mặc mini rúyp ngắn chân dài đi ngang qua bèn buông lời trêu ghẹo:

- Em ơi đố em biết trong quần anh có cái gì mà em không có?
Là jh bà con hi hi

7 Mình dài lưng lại cong cong
Làm cho con gái phải lòng tả tơi
Sư ông hỏi đến tận nơi
Biết rồi sư bảo....nghỉ chơi, không xài!

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replycuniu_9xĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
cuniu_9x

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptySat 05 Jun 2010, 06:00
cuniu_9x
Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_t10Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_t12

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replycuniu_9xĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
please tell me why

Dân VIP

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_f12Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Post_f10

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 02/06/1994
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 689
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4845
Status Status : please tell me why

Bài gửiTiêu đề: Re: Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi

tr4iy3nl4c đã viết:
girl9x_vp đã viết:
nh0c.ng0k™ đã viết:
ai bjt câu 1 là gì h0k ạ
hic2 là nuoc mà,TA no trả lời hết rùi Co vu
TA nhỉ hi hi
Ít tuổi , ăn nói cho cẩn thận em naz xoay ne
gớm 93 94 hơn nhau là bao?với Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 162136

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replycuniu_9xĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
cuniu_9x

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptySat 05 Jun 2010, 10:55
Anonymous

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyKhách viĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

1 tuổi ko phải là hơn ak. vẫn hơn

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyKhách viĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
Anonymous

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyFri 11 Jun 2010, 17:13
Nguyễn Quốc Tài

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

http://google.com.vn/

her her nhiều câu đố thú vị nhỉ

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyFri 11 Jun 2010, 18:06
Anonymous

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyKhách viĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

girl9x_vp đã viết:
tr4iy3nl4c đã viết:
girl9x_vp đã viết:
nh0c.ng0k™ đã viết:
ai bjt câu 1 là gì h0k ạ
TA nhỉ hi hi
gớm 93 94 hơn nhau là bao?với Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 162136
Vầy thì bạn về nói vs bố bạn là : con vs bối hơn nhau chả bao nhiu , gọi mày tao cho nó vuông . phải k bà con ? buon

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyKhách viĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
Anonymous

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyFri 11 Jun 2010, 20:12
halee

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhaleeĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
lovely day

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 04/02/1993
Đến từ Đến từ : gia đình yêu thương
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01673...............
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : hoc sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1129
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9701
Status Status : lovely day

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 162136 uhm phải Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 483107 buon cuoi bt :Lak

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhaleeĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
halee

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyFri 11 Jun 2010, 20:17
s2...Aloner

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replys2...AlonerĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

oack mày tao vs bố ak? xoay ne coi chừng

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replys2...AlonerĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
s2...Aloner

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptySun 10 Oct 2010, 22:11
pechuoj

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replypechuojĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
toj hok hoan` hao? nhung? toj la` duy nhat'

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 07/07/1995
Đến từ Đến từ : mjnk tân ===> pro
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : hoc. sjk
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 241
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1667
Status Status : toj hok hoan` hao? nhung? toj la` duy nhat'

Khách vi đã viết:
girl9x_vp đã viết:
tr4iy3nl4c đã viết:
girl9x_vp đã viết:
nh0c.ng0k™ đã viết:
ai bjt câu 1 là gì h0k ạ
TA nhỉ hi hi
Vầy thì bạn về nói vs bố bạn là : con vs bối hơn nhau chả bao nhiu , gọi mày tao cho nó vuông . phải k bà con ? buon
nói chẩn không cần chỉnh

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replypechuojĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
pechuoj

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyMon 11 Oct 2010, 12:03
•kÒi¬lÁu.kÁ[-AlOne]

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply•kÒi¬lÁu.kÁ[-AlOne]Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
-IêU aNh đI :D, mẸ aNh pIUz? tKế :X!!!!!!!!!

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 02/10/1995
Đến từ Đến từ : •nL.hỒg ckÂu•:->
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : .pỤk -hỒ :D
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 83
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1040
Status Status : -IêU aNh đI :D, mẸ aNh pIUz? tKế :X!!!!!!!!!

http://kisshank.tk

mẤy kÂu rễ wá . cka? pùn cka? lời Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 956184

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply•kÒi¬lÁu.kÁ[-AlOne]Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
•kÒi¬lÁu.kÁ[-AlOne]

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyMon 11 Oct 2010, 17:55
hieudcb17

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhieudcb17Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
(¯”°º•.(¯”°º•.¨*¤-:¦:- Ñêµ' †®êñ †hê' giöi' ñày çó 2 ñgôi Šäø...4nh ñgµ¥ê.ñ £à ñgôi Šäø gâñ` 3m ñhâ†'°º¤ø,¸.•º°”¯ ).•º°”¯)

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 07/08/1991
Đến từ Đến từ : ܓܨღܨஐ¤° Y3^/\/ L@k.
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ???
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 92
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1409
Status Status : (¯”°º•.(¯”°º•.¨*¤-:¦:- Ñêµ' †®êñ †hê' giöi' ñày çó 2 ñgôi Šäø...4nh ñgµ¥ê.ñ £à ñgôi Šäø gâñ` 3m ñhâ†'°º¤ø,¸.•º°”¯ ).•º°”¯)

quà j` vậy bạn???
mình trả lời nhé
1:nước chứ cái gì..chảng rửa chẳng sao rửa vào có chất cặn bã thì bẩn thui..hixhix
2:hỏi Ông là người Làng nào?
3:bà ý đi tàu ngầm thì làm sao mà chết đuối được...hixhix
4:1509<=>nấu cơm 1 năm cũng không chín
5:ui cái này thì mình đành chịu thui..mình ko dám chắc câu trả lời của mình lém nên mình ko dám phát ngôn bừa bãi đâu..hixhix
6:cái bật lửa(cũng có thể là cái của quý..vì bạn ko nói rõ là có hay ko dc nghĩ bậy)
7:cái này bạn đố các cháu nhi đòng à..hixhix..là cái kẹp tóc chứ cái j`..

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhieudcb17Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
hieudcb17

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyMon 11 Oct 2010, 22:20
:::Bubi:::

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply:::Bubi:::Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
nhớ quá khứ bùn rơy nướk mắt===>nhìn tương lay lạnh toát mồ hôy

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 26/08/1995
Đến từ Đến từ : Minktan===>pro
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ck[3]'m gi[0]'
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 185
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1330
Status Status : nhớ quá khứ bùn rơy nướk mắt===>nhìn tương lay lạnh toát mồ hôy

http://yenlacpro.tk

hieudcb17 đã viết:
quà j` vậy bạn???
mình trả lời nhé
1:nước chứ cái gì..chảng rửa chẳng sao rửa vào có chất cặn bã thì bẩn thui..hixhix
2:hỏi Ông là người Làng nào?
3:bà ý đi tàu ngầm thì làm sao mà chết đuối được...hixhix
4:1509<=>nấu cơm 1 năm cũng không chín
5:ui cái này thì mình đành chịu thui..mình ko dám chắc câu trả lời của mình lém nên mình ko dám phát ngôn bừa bãi đâu..hixhix
6:cái bật lửa(cũng có thể là cái của quý..vì bạn ko nói rõ là có hay ko dc nghĩ bậy)
7:cái này bạn đố các cháu nhi đòng à..hixhix..là cái kẹp tóc chứ cái j`..
tra0 quà bạn này đi chị

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply:::Bubi:::Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyTue 12 Oct 2010, 17:23
hieudcb17

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhieudcb17Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
(¯”°º•.(¯”°º•.¨*¤-:¦:- Ñêµ' †®êñ †hê' giöi' ñày çó 2 ñgôi Šäø...4nh ñgµ¥ê.ñ £à ñgôi Šäø gâñ` 3m ñhâ†'°º¤ø,¸.•º°”¯ ).•º°”¯)

Dân thường

Status Status : (¯”°º•.(¯”°º•.¨*¤-:¦:- Ñêµ' †®êñ †hê' giöi' ñày çó 2 ñgôi Šäø...4nh ñgµ¥ê.ñ £à ñgôi Šäø gâñ` 3m ñhâ†'°º¤ø,¸.•º°”¯ ).•º°”¯)

em cuniu_9x ơi!!!anh đoán đúng rùi đó em định tính thế nào..mà thui đẻ anh tính hộ em nhé..có gì chúng mình nói nhỏ với nhau thui(đừng để đứa nào nó biết)..tất cả cứ quy đởi ra tiền mặt đi nhé(việt nam đồng,hay là $ càng tốt)..hoặc là liên lạc vào SDT 01656299316 cho anh nha..đừng có thêm anh vào thành viên của "TẬP ĐOÀN BUÔN LỪA" đâu nha...@@@

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replyhieudcb17Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
hieudcb17

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyTue 12 Oct 2010, 22:14

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply:::Bubi:::Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
nhớ quá khứ bùn rơy nướk mắt===>nhìn tương lay lạnh toát mồ hôy

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 26/08/1995
Đến từ Đến từ : Minktan===>pro
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ck[3]'m gi[0]'
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 185
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1330
Status Status : nhớ quá khứ bùn rơy nướk mắt===>nhìn tương lay lạnh toát mồ hôy

http://yenlacpro.tk

hieudcb17 đã viết:
em cuniu_9x ơi!!!anh đoán đúng rùi đó em định tính thế nào..mà thui đẻ anh tính hộ em nhé..có gì chúng mình nói nhỏ với nhau thui(đừng để đứa nào nó biết)..tất cả cứ quy đởi ra tiền mặt đi nhé(việt nam đồng,hay là $ càng tốt)..hoặc là liên lạc vào SDT 01656299316 cho anh nha..đừng có thêm anh vào thành viên của "TẬP ĐOÀN BUÔN LỪA" đâu nha...@@@
thôi,tên này?k0 phải quà cáp gì ck0 mệt

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply:::Bubi:::Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyWed 13 Oct 2010, 00:10
hieudcb17

Dân thường

à bubi à..sao lại ko quà cáp j` nhỉ..trước khi treo biển quảng cáo còn ghi là có quà mà..hixhix

hieudcb17

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 EmptyWed 13 Oct 2010, 15:11
s2...Aloner

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replys2...AlonerĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

Che nhao Che nhao bị lừa rồi!!
tham ăn thế cu

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replys2...AlonerĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply
s2...Aloner

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 Empty

Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replySponsored contentĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của Đố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_replySponsored contentĐố vui đố vui naz, đố vui có quà hihi - Page 2 I_icon_latest_reply

Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2