TÂM SỰ ĐAU KHỔ Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TÂM SỰ ĐAU KHỔ
TÂM SỰ ĐAU KHỔ EmptyMon 07 Jun 2010, 17:55
Nguyễn Quốc Tài
TÂM SỰ ĐAU KHỔ Post_t10TÂM SỰ ĐAU KHỔ Post_t12

TÂM SỰ ĐAU KHỔ I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiTÂM SỰ ĐAU KHỔ I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

TÂM SỰ ĐAU KHỔ Post_f12TÂM SỰ ĐAU KHỔ Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

TÂM SỰ ĐAU KHỔ Vide

Bài gửiTiêu đề: TÂM SỰ ĐAU KHỔ
http://google.com.vn/

Anh da yeu em that long minhde roi em lai noi em khong yeu anh. Anh that su dau don ...!
Và anh chỉ muốn nói với em rằng anh chỉ yêu mình em mà thôi. Con tim này sẽ không thay đổi, anh không phải là 1 người nói dối. Khi con tim đã trao về em mất rồi.Những lời anh nói không bao giờ là nói dối. Anh chỉ yêu mình em mà thôi.
Một mình anh lệ ướt đẫm trong căn phòng tối, anh vẫn không tìm thấy lối ra. Và anh đã mất đi một người kon gái. Và anh đã mất đi tất cả những kỉ niệm đẹp,bik làm sao bêy giờ chỉ kòn lại những nổi đau khó tả bởi vì anh đã mất em thật rùi.

Và hôm nay vẫn ngồi khóc, khóc cho những kỉ niệm đã qua chỉ còn la di vang và anh đang cố lấy lại, lấy lại những ngày tháng bên em. Anh bik là điều đó là rất khó. Và hôm nay ở trong mơ anh đã mơ thấy em, anh nhìn thấy những kỉ niệm đẹp giữa anh và em. Anh đã mơ thấy em, ở bên em là những kỉ niệm đẹp. Anh chỉ muốn nói với em rằng anh muốn ở bên em mãi mãi. Trong mơ em đã nói với anh là chúng ta sẽ không bao giờ xa nhau và em đã nói chúng mình sẽ mãi ở bên nhau sẽ yêu nhau đến tận ngày sau. Để con tim em sẽ không đau, để kon tim anh sẽ không chảy máu. Và anh sẽ dắt tay em đi trên chiếc cầu hạnh phúc nhưng mà sao, nhưng mà sao giâc mơ tan tình đã tàn, anh muốn được ở bên em mãi nhưng điều đó không the nua vi em da het yeu anh. Em đã ra di chỉ kòn lại anh môt mình chơi vơi như kon thuyền lạc giữa biển khơi.Và ai đâu bik được rằng kon thuyền đó đã mất phương hướng. Và ai đâu có bik được rằng con thuyền đó vẫn yêu.

Em hãy nhớ một điều: anh yêu em cho đến khi ông mặt trời kia không toả sáng, anh yêu em cho đến khi ông mặt trời kia không tỏa nắng, anh yêu em cho đến khi thế gian này không còn tình yêu

Em ak!anh không bik được rằng anh yêu em từ lúc nào nữa anh chỉ bik là anh không thể thiếu em trong cuộc đời. Và anh đã nhận ra thời gian trôi qua thì anh lại càng yêu em nhiều hơn anh không hiểu tại sao nữa. Phải chăng anh đã quá yêu em nhưng em da lam con tim của anh dau nhoi khi noi loi chia tay voi anh. Anh chi bit noi với em rằng:" Anh sẽ mãi chỉ yêu mình em và anh mong rằng một ngày nào đó em sẽ quay về bên anh..............................."

Chữ Kí Của TÂM SỰ ĐAU KHỔ I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiTÂM SỰ ĐAU KHỔ I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

Trang 1 trong tổng số 1 trang