ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM
ANH YÊU EM NHIỀU LẮM EmptyMon 07 Jun 2010, 18:16
Nguyễn Quốc Tài
ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_t10ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_t12

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_f12ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Vide

Bài gửiTiêu đề: ANH YÊU EM NHIỀU LẮM
http://google.com.vn/

Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này?

Moi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, mot phut co 60 giay, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em la mot giay bat tan, mot phut vắng em là một phút vĩnh hằng.

Em yêu em có biết anh yêu em nhiều lắm , trái tim anh cô dơn chỉ yêu 1 mình em thôi Anh yêu từ nụ cười ánh mắt của em , cả những lúc em dận rỗi . Anh đã có lúc từ bỏ thôi mình cất tình yêu này vào bóng tối . Nhưng ko, chính em đã làm anh hiêu ra rằng mây ko thể thiếu gió cũng như anh ko thể thiếu em . Anh sẽ xua đi đám mây đen ôm em chặt trong lòng ko để em đi mất . Anh ko thể trái với lương tâm rằng anh yêu em nhiều lắm ! Em buồn anh cũng buồn , em đau anh cũng đau , em hãy đến bên anh khi mỗi khi em buồn ,hãy đến bên anh mỗi khi em khóc hãy kể cho anh nghe , đừng nghĩ ko ai bên mình anh luôn ở bên em lắng nghe em nói................và và anh sẽ ko bao giờ đẻ em rời xa anh ............anh sẽ thắp sáng lên ngọn lử tình yêu em nhé! Khi muốn gặp anh, em hãy nhìn bầu trời sao và thầm ước. Anh sẽ đến bên em, sẽ tìm đượcem cho dù em ở bất cứ nơi đâu

ANH YEU EM NHIEU LAM EM CO BIET KHONG.......!

Chữ Kí Của ANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_replyNguyễn Quốc TàiANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM
ANH YÊU EM NHIỀU LẮM EmptyMon 07 Jun 2010, 18:37
Shin.3bÊi
ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_t10ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_t12

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_replyShin.3bÊiANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_reply
i'm..........Shyn♥♥♥01643666476

Dân VIP

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_f12ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 12/11/1993
Đến từ Đến từ : nƠi đầy nắng và giÓ
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : CkƠi HẾt Mìnk----iÊu hẾt tìnk s2
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 370
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 3147
Status Status : i'm..........Shyn♥♥♥01643666476

ANH YÊU EM NHIỀU LẮM Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM NHIỀU LẮM

Chả ra cái gì haiz treu

Chữ Kí Của ANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_replyShin.3bÊiANH YÊU EM NHIỀU LẮM I_icon_latest_reply
Shin.3bÊi

Trang 1 trong tổng số 1 trang