Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 08:59
HoaTuyLip
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_t10Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_t12

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyHoaTuyLipTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Dân VIP

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_f12Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/09/1994
Đến từ Đến từ : MjnhTanPrO
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Giữ Giá
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 795
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5929
Status Status : Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Vide

Bài gửiTiêu đề: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày
http://vn.360plus.yahoo.com/trangstupid_u94

Tớ thích làm CHUYỆN ẤY mỗi ngày !!! (past 2) Viết lúc 1:38 trưa 25/05/2010

Hôm qua là một ngày vô cùng trọng đại.

Đó là lần đầu tiên tôi làm chuyện "ấy"..................

Mình chưa hề có tí kinh nghiệm gì trong chuyện này cả nên trong lòng cảm thấy hồi hộp và lo lắng... Nhưng mà nghe người ta bảo là làm chuyện này sung sướng lắm, hứng khởi lắm, sướng tê hết cả người nên mình cũng thấy hứng khởi, chỉ muốn lao đến làm chuyện đó ngay. Làm được chuyện "ấy" rồi mình sẽ chính thức trở thành người lớn!!!

Được những người lớn kể về chuyện họ làm chuyện ấy mà mình muốn tan thành một đống nước.

Mình đã chuẩn bị rất kỹ cho lần đầu tiên này vì sự kiện này thật quan trọng đối với cuộc đời mình.

Để đến được chốn hành sự thì tôi phải chuẩn bị cho tươm tất, thơm tho.

Tôi mặc underwear đen kiểu cổ điển có cách điệu với những họa tiết như hình mặt trời bên góc phải,hình mặt trăng bên góc trái và chính giữ bên dưới là hình chiếc lá tươi. Nó có chất liệu 100% cotton,nghe mọi người nói là chất liệu này co dãn và hút ẩm tốt. Tôi còn nhỏ, chưa đủ tuổi, đầu óc có mỗi một mẩu tri thức nên ko hiểu được bản chất của hai việc này có gì quan trọng đối với hoạt động của mỗi con người, có ai thông thái giải thích dùm cái.

---------------------------------------

Phủ bên ngoài chiếc jbuzz đen là chiếc quần ngố thoáng mát cũng màu đen rách tua dua ngang đùi. Ý nghĩa của chiếc quần này là sự thể hiện một phần cá tính của tôi - sự giản dị từ phía bên ngoài.

Áo cũng là một phần khá quan trọng. Áo vẫn luôn đứng thứ hai về sự thu hút con mắt của mọi người, chỉ đứng sau cái quần. Điều đó là hiển nhiên và là quy luật muôn đời vì trong thực tiễn đời sống cái áo chỉ có chức năng che lấp những thứ quá giản dị so với cái quần.

Tôi mặc một chiếc áo pull có in hình đầu lâu xương chéo trước bụng, nó hoàn toàn ko có ý nghĩa gì đối với tôi cả nhưng có ý nghĩa sâu sắc với các cột điện cao thế trên toàn quốc.

Tôi vuốt keo romano và cũng xịt nước hoa lọai này luôn. Thật tình đa phần mọi người đều thích mùi romano nhưng tôi thì thích mùi keo Double Rich cơ, nhưng hôm nay làm chuyện “ấy” nên tôi muốn chiều theo số đông.

Tôi bắt đầu xuất phát để đi làm chuyện “ấy”.Trong túi tôi đã có sẵn một thứ vô cùng quan trọng để hoạt động “ấy” của tôi có thể diễn ra trôi chảy và toàn vẹn …

Diễn biến tâm lý của nhân vật “tôi” lúc ấy là sự trỗi dậy đa chiều của cảm xúc… Năm nay tôi đã 20 tuổi rồi mà chưa một lần được làm chuyện “ấy”…

Tôi cũng chưa rõ lắm sẽ phải làm chuyện “ấy” thế nào, phải đút đút gì đó ra sao hay có phải làm gì trước khi đút không…

Nếu làm ko đúng thì sao, ngại thật… Nhưng mà nghe mọi người nói cũng đơn giản thôi nên cũng có yên tâm phần nào… Rồi sẽ được sung sướng lắm, dù chưa rõ là sẽ sung sướng chỗ nào nhưng cũng thấy lòng trào dâng sự náo nức.

Và cuối cùng thì tôi cũng đã đến…

Và cuối cùng tôi đã đến nơi tôi sẽ được đút

Và cuối cùng tôi đã đến được nơi tôi sẽ được đút và trở thành người lớn

Sau một lúc khởi động và làm những thao tác căn bản để chuẩn bị làm người lớn…

Đối phương đã sẵn sàng ở đó chờ tôi đút.

Người tôi nóng ran, mồ hôi bắt đầu chảy lăn tăn trên từng thớ thịt trên khắp cơ thể, tôi cầm cái “ấy” và chuẩn bị đút.

Cái “ấy” của tôi chỉ còn cách lỗ 10 centimét… chỉ 10 centimét nữa thôi tôi sẽ thành người lớn…. Tôi nhắm mắt, nín thở, cầm cái “ấy” xông thẳng vào cái lỗ…

9 centimét ….

8 centimét……..

7 centimét…………
.........................

...............................

3 centimét…..

2 centimét ……

1 centimét………

…….....................

Xoạpzzzz!!!

…...................

………………………....................................................

Cái ấy của tôi đã nằm gọn trong lỗ…

Tôi nhắm mắt lại, một sự sung sướng trào dâng trên toàn cơ thể…

… Và tôi đã thành người lớn….

……….......

…………

…………..

Sướng!

………………………..

Tôi đút 1 cái, sướng tê người!

…. Rồi đút cái thứ 2, không thể kìm nổi sự sung sướng lại nữa!

... Đút cái thứ 3, xúc cảm trào đang tột đỉnh!

Vậy là tôi đã đút được những lá phiếu của mình vào lỗ của hòm bỏ phiếu… Tôi đi bỏ phiếu cho cả bố và mẹ tôi, tổng cộng đút 3 cái phiếu… Chà, cái cảm giác này thật là sung sướng quá, tôi đã hoàn thành được trách nhiệm và nghĩa vụ của một người công dân là đi bỏ phiếu bầu cử quốc hội.

Tôi cũng đã thành người lớn rồi các bạn ạ…

Đó là chuyện về ngày bầu cử quốc hội trong sáng và thánh thiện của tôi......

Che nhao Che nhao Che nhao

Ai Màk nGhĩ đEm tỐi Là bjk Ngay

leu leu leu leu leu leu

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyHoaTuyLipTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:04
JoenJinHo
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_t10Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_t12

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyJoenJinHoTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Born to be king

Dân thường

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_f12Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Post_f10

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 31/05/1992
Đến từ Đến từ : TT Yen Lac-Yen Lac -
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Học Sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 151
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1329
Status Status : Born to be king

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày

hix cái này đọc rùi còn có cái đánh răng 3 lần 1 ngày nữa cơ hì

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyJoenJinHoTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
JoenJinHo

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:06
HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyHoaTuyLipTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply

Dân VIP

nguyensontung12a1 đã viết:
hix cái này đọc rùi còn có cái đánh răng 3 lần 1 ngày nữa cơ hì
Thì Em cŨng đUa đÒi Tý Thôy Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 445240 Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 445240 Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 445240 Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 445240

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyHoaTuyLipTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:11
ǵ ßØ

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyǵ ßØTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 15/05/1992
Đến từ Đến từ : Xã Tề Lỗ
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Phụ Xe :D
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1072
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 11531

hizzz buồn cười ** *** leu leu

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyǵ ßØTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
ǵ ßØ

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:13
Admin

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyAdminTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

Sáng lập viên

Huy hiệu Huy hiệu : Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Medal110Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 47Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Medal114
Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 25/12/1991
Đến từ Đến từ : Tp Thái Nguyên
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180xxx
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn chơi nuôi gia đình....
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1055
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 14288
Status Status : Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

http://yenlacpro.net

hay đấy. Ngày xưa m đọc truyện xâu kim cũng vui phết.
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 956184

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyAdminTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Admin

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:31
Ñắñg Hồñg

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyÑắñg HồñgTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 21/08/1994
Đến từ Đến từ : full house
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : mỉm cười- cho đi- và tha thứ.
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1098
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9366
Status Status : ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

èo. xâu kim là chuyện gì thế anh ngọc đặc sắc không hi hi

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyÑắñg HồñgTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Ñắñg Hồñg

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 09:49
Admin

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyAdminTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

Sáng lập viên

Huy hiệu Huy hiệu : Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Medal110Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 47Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Medal114
Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 25/12/1991
Đến từ Đến từ : Tp Thái Nguyên
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180xxx
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn chơi nuôi gia đình....
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1055
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 14288
Status Status : Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

http://yenlacpro.net

Bố đi qua phòng 2 chị em:......ái ái đau quá......ối zời ơi, lại còn chảy máu nữa.......ai bảo chị cựa quậy làm gì?.......mà mày có đút vào thì đút nhanh nhanh lên.....lề zà lề zề.....chị buồn cười cái lỗ nó bé thế này, em cố lắm mà cũng ko đút qua được.....mút nó đi cho nó cứng lên.....em ko biết làm......thôi đưa đây tao mút cho........ờ, nó cứng lên thật.....(im lặng 1 lúc).....a vào rồi ,sướng quá,thích quá........ Bố đạp cửa vào, nhìn thấy hai chị em đang tập xâu kim ...

chuện xâu kim đó. Đọc xong mà nản. hik

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyAdminTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Admin

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 10:30
cuniu_9x

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replycuniu_9xTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
please tell me why

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 02/06/1994
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 689
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4845
Status Status : please tell me why

úi toàn chuyện hay Xoi Tai

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replycuniu_9xTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
cuniu_9x

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 10 Jun 2010, 15:41
_ng0c^_

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply_ng0c^_Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
mAy- dAng kh0c' chAc' rY` mAy` dA~ bUn` ta0 dAng cu0i- nhUng nu0c mAt' 0? tr0ng tim

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 08/03/1995
Đến từ Đến từ : tam hong
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : lAm- v0*. ngU0i- tA
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 12
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 109
Status Status : mAy- dAng kh0c' chAc' rY` mAy` dA~ bUn` ta0 dAng cu0i- nhUng nu0c mAt' 0? tr0ng tim

hehe câu chuyện hay nhỉ

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply_ng0c^_Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
_ng0c^_

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyFri 11 Jun 2010, 22:00
HoaTuyLip

Dân VIP

NgocPRO đã viết:
Bố đi qua phòng 2 chị em:......ái ái đau quá......ối zời ơi, lại còn chảy máu nữa.......ai bảo chị cựa quậy làm gì?.......mà mày có đút vào thì đút nhanh nhanh lên.....lề zà lề zề.....chị buồn cười cái lỗ nó bé thế này, em cố lắm mà cũng ko đút qua được.....mút nó đi cho nó cứng lên.....em ko biết làm......thôi đưa đây tao mút cho........ờ, nó cứng lên thật.....(im lặng 1 lúc).....a vào rồi ,sướng quá,thích quá........ Bố đạp cửa vào, nhìn thấy hai chị em đang tập xâu kim ...

chuện xâu kim đó. Đọc xong mà nản. hik

kakaka

Hay Thật Anh nGọc Ạk

HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyFri 11 Jun 2010, 23:20
Anonymous

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyKhách viTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply

Hay thật . Đọc mấy cái nài cũng thấy ấy phết . Vãi hết cả hà Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 956184

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyKhách viTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Anonymous

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyTue 15 Jun 2010, 22:20
HoaTuyLip

Dân VIP

Vừa xEm Lại vừa Tưởng Tượng Lo trẢ Ấy Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày 446247

HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyWed 16 Jun 2010, 09:14
ÑhöǧöÇ

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyÑhöǧöÇTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
Anh sẽ không khóc nữa ,. anh phải khóc,. anh phải sống,. không ? Anh phải sống để anh biết ngày mai em còn cần đến anh,. anh phải sống ……………anhphải sống…………anh phải sống

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 16/09/1994
Đến từ Đến từ : ÇốÇ»--«£âm..Çh€'m_»-
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : †â P»»†oe» Çhém §ái
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 334
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 2687
Status Status : Anh sẽ không khóc nữa ,. anh phải khóc,. anh phải sống,. không ? Anh phải sống để anh biết ngày mai em còn cần đến anh,. anh phải sống ……………anhphải sống…………anh phải sống

http://www.thangnhoc.vn

mới đọc cứ tưởng..... hi hi

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replyÑhöǧöÇTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
ÑhöǧöÇ

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyThu 17 Jun 2010, 12:01
HoaTuyLip

Dân VIP

cauchu_nh0csock đã viết:
mới đọc cứ tưởng..... hi hi

cUng~ dUng" Thoy

****? Vi` NhunG~ Da^u` Oc" ChuYe^n nGhj~ Ve^` DiE^u` dEn To^i"

HoaTuyLip

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày EmptyTue 22 Jun 2010, 16:49
tatcachilachuyennho_dk?

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replytatcachilachuyennho_dk?Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Doi con trai song doc than cho gai no them♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 08/03/1992
Đến từ Đến từ : Chân trời
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : _eo_fo_
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 55
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 873
Status Status : ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Doi con trai song doc than cho gai no them♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

tưởng chuyện j chư
Chán toẹt

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replytatcachilachuyennho_dk?Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply
tatcachilachuyennho_dk?

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày Empty

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replySponsored contentTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của Tớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_replySponsored contentTớ Thích Làm Chuyện Ấy mỖi nGày I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang