[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock EmptySat 12 Jun 2010, 17:11
Admin
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_t10[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_t12

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyAdmin[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

Sáng lập viên

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_f12[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_f10
.:.Thông tin.:.

Huy hiệu Huy hiệu : [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Medal110[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 47[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Medal114
Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 25/12/1991
Đến từ Đến từ : Tp Thái Nguyên
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180xxx
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn chơi nuôi gia đình....
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1055
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 14288
Status Status : Từ khi em đi, ko con ai đến để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm....

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Vide

Bài gửiTiêu đề: [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock
http://yenlacpro.net

Bạn đã bh để chữ ký trong đt,hoặc những STT bạn thấy hay và ý nghĩa ko?
Những đoạn trong 1 bài hát bạn thấy ấn tượng

"NẾu ko gặp em đời anh đã khãc nhiều rồi"

"Lòng ta đã vô tình vì năm tháng phai nhòa với bao kỷ niệm,người xưa đã ko về nữa tội tình chi mình đi xé nát đời mình"

hết tiền tiêu người yêu tao cũng bán
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 71

'' đỵt cả lò thằng lào ý kiến stt tao , bố thích thế đấy làm ************ j bố lào '' [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 22

từ khi em đến , mây bỗng xanh... Quanh đời tôi [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 8 (Câu này tặng em Cry nà [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9 )

" đời ngang trái vì e đểu vãi *** "
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

em ko fải là "OMO chuyên gia giặt tẩy" để có thể đánh bật đc những chuyện buồn và chuyện bực mình...

Em cũg ko muốn là Comfort hay Downy thơm lâu, suốt ngày đeo bám lấy những chuyện ko đâu [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 58

xin đừng chúc anh hạnh phúc vì em chính là hạnh phúc của đời anh [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 5

♥️
Tất Cả Vẻ Đẹp Của Cuộc Sống Này Đều Được Tạo Ra Bởi Sức Mạnh Tình Yêu Đối Với Người Phụ Nữ ♥️ :X

Trời sinh cái khiếu trăng hoa

Lại cho của "ấy" gấp 3 người thường ! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 4

Yêu Thì Phải Trong Sáng ... Mà Phang Thì Phải Trong Tối ^^!

Tình chỉ đẹp khi quần đã tụt [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

" Người đến tìm ta để nói lại những lời đã cũ..rượu đã nhạt còn rót vào chén vỡ..làm sao mà ta say? ! " [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 97

Em có gì ngoài xác thịt như hoa...??? [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 65

Khi con tim không còn là quà tặng - Thì mỗi cuộc tình mang nặng bán mua!!! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

nhớ đến em lòng này nhớ đến em, anh nhắn bố em mang em đến đây
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Sáng sớm thương cha nợ cha 1 sự nghiệp
Chiều tà nhớ mẹ nợ mẹ 1 nàng dâu ^^

Sống sao cho tròn sự có mặt để khi chết ngập tràn cõi hư không !!!

muỐn nhỲn thẤy cẦu vỒg..thỳ..fải cHấp nhẬn cơn mưa [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 53

Thôi đừng làm thêm nước mắt cho cuộc tình đã tan, đừng làm anh đau nhói bởi bao lời trái ngang, vì ngày xưa anh đã quá vội vàng đã yêu em trong tình yêu mù quáng...

Thôi hãy về với quá khứ như anh đã từng quên, hãy về vui duyên mới với hạnh phúc dịu êm, cho anh quên đi ngày tháng lạnh lùng , với anh bây giờ em chỉ là giấc mơ...

xin lỗi aanh vì bạn a mới là ng e yêu... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 71

đi ỉa. ==>> 1 đứa tr0g list.
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 4

"Vừa đi đái về, mát đít quá, tí ị " ==>> 1 đứa tr0g list.

Yêu nhau là phải được sờ. Không cho lại bảo giả vờ yêu nhau

Đàn bà như quả sấu... chưa ăn thấy thèm.. ăn vào thấy ghê răng ^^!

"
xin được làm mây,mà bay khắp nơi giang hồ " [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Đi Lên Từ Hai Bàn Tay Trắng.
Và Gây Dựng Một Khoản Nợ Khổng Lồ
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 12

" Sống ko dối lòng , Sống = thực lực ... vực = tình thương "

Anh yêu em dù biết em ko đẹp
Anh yêu em dù biết em ko tài
Anh yêu em vì em cho anh hiểu
Hiểu thế nào là để biết yêu thương :X

Đã liệt rồi còn sĩ [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

Các bạn răng khỏe ** ***, toàn ăn đinh với ốc vít !!!

********* mẹ đứa nào ẩn nick [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Tình chỉ đẹp khi tiền đầy túi- Đời bớt vui khi túi cạn tiền [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 4

N0thing is Last Forever... Either N0w ....or ....Never...
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1 [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Học không yêu yếu dần mà chết

Yêu không học không ngóc đầu được lên ^^!

Đời còn j vui hơn trong fut giây đc yêu .....Đời còn j đau thương khi lắng nghe tình vỡ

"CÓ bao giờ trên đường đời tấp nập ta vô tình vấp phải cục đô-la
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Họ cười tôi vì tôi không giốg họ...Tôi cười họ vì họ qá giốg nhau..
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Đàn bà không tự sinh ra và không tự mất đi nó chỉ chuyển từ người này sangngười khác và ngược lại (viết theo Định Luật Ôm )

Đi một ngày đàng ... Gặp toàn hàng ngon ...! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Đánh Rơi 1 Chấm Ân Tình....

Đã Hát Hay Thì Sàn Nào Chẳng Diễn

Đẹp Trai - Đi Bộ - Điện Thoại Bàn - Có Em Nào Yêu Kô

Nhớ vợ thương con ...thèm thịt chó

Vợ thì chưa có .... chó chưa nuôi [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 46

1 thời oanh liệt nay còn đâu [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 97

Làm con gái phải ngag tàn, sống trên đời phải hốg hách,kiêu sa.

Tham thì thâm mà dâm dê thì hỏng thận. [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

"ăn bẩn sống lâu, ăn cứt trâu thì bất tử [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 17"

hãy nhảy như k có ai nhìn..hãy hát như k có ai nghe...hãy làm việc như k cần 1 thứ j` hết...và hãy sốg coi như đây là ngày cuối cùg [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 2

Chơi với bạn mà không ********* vợ bạn Là thằng Khốn nạn !

Thú vui tao nhã --> Giặt tã cho con [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Khi sa cơ ta hỏi ai là bạn --- Lúc huy hoàng ta hỏi bạn là ai .... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 53

Cuộc đời thì quá nhiều cám dỗ mà em tôi thì lại quá dại khờ

Busy !!! :->

Đã sống là phải biết nghĩ....
Đã làm đĩ thì phải biết... giữ mình
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 58

Yêu nhau không phải là nhìn nhau, mà là cùng nhìn về 1 hướng!♥️

Đéo đỡ được bọn điên vì chúng nó quá đông

ĐM đứa nào đọc stt của tao

"Chưa đủ nhớ để gọi là yêu
Chưa đủ quên để thành xa lạ"

"Da trắng mặt xinh chung tình quyến rũ !
Ngực to, mông cong, làm tình chuẩn !" [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 8
Nếu ta yêu một người mà người ấy không yêu lại mình, hãy cứ dịu dàng với bản thân vì ta đã không làm điều gì sai trái cả. Tất cả chỉ vì tình yêu đã không chọn chỗ dừng chân nơi trái tim người ấy mà thôi. Nếu hai người yêu nhau nhưng lại chia tay nhau thì đừng nêu níu kéo hay đổ lỗi, vì mọi lý do đều có ý riêng của nọ Đến một lúc nào đó tự ta sẽ hiểu ra[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 5

Trạng thái hôm nay là : " ko có trạng thái nào " [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Sáng sớm iem hái hoa hồng ... Cắm dzo mông ng` iu
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

Trái tim anh còn ngọt ngào hơn vòng tay âu yếm [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

Đang móc cứt mũi cấm làm phiền [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Tiền Và Tình Đối Với Anh Là Chuyện NHỏ,NHưng Em Phải Ngoan:->

Sau cơn phê người lại xoắn [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 35

Có những điều chỉ khi mất đi rồi -Ta mới nhận ra mình đã từng có nó - Nhớ dĩ vãng buồn rơi nước - Nhìn tương lai lạnh toát mồ hôi - Có khi nào trên đường đời tấp nập - Ta vô tình dẫm mẹ lên nhau [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 2

Giang hồ hiểm ác nuôi anh lớn .

Đàn bà phụ bạc dạy anh khôn [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 65

Ngày tháng sao vội đi --- Đôi khi không như ý ....[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Đéo iêu thỳ thôy kũg đừg hữg hờ

Xéo ngay, kòn kô thỳ tao Đờ Mờ

Fắc tao thèm iêu 1 kon Mờ Lờ .. [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Tài năng của anh thì có hạn nhưng thủ đoạn thì vô hạn [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 71

"Em kô fải là ng` hoàn hảo, nhưg em sẽ học cách yêu hoàn hảo 1ng`" :X

người ta không biết mình có cái gì cho tới khi mất nó [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

" Khi con tim không còn là quà tng - Thì mi cuc tình mang nng bán mua!" [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 53

em mong bìnk yên vì đời em nhiều sóg gió
em mog anh vì đời em thiếu yêu thươg
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 5

Kiếp sau chẳng muốn làm người
Thà làm gia súc cho nàng hót phân... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Treo nick đi "chát" .....[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 35

Anh gửi cho em một chữ chờ
Cộng vào cùng với chữ ngu ngơ
Bởi vì suốt kiếp anh là thế
Chỉ biết ngu ngơ với đợi chờ
!

''Cuộc Sống vốn ko như ta mong đợi!''

Ta ngỡ lòng đã quên
Chút tình xưa khờ dại
Thế mà dằng dặc đêm
Thế mà lòng tê tái
Thế mà chân đi mãi
Không qua mối tình đầu
!

Thích nhiều thứ nhưng đôi lúc *** cần [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 15

Đời mấy ai yêu thương ai thật lòng mà chẳng tính toan
Tiền bạc xa hoa mua kẻ phụ tình
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 97

Có những người trong tình yêu luôn không ngừng chờ đợi , nhưng không phải chờ đến ngày ai đó có thể yêu họ mà là chờ đến khi họ có thể ngừng yêu ai đó ... Và tôi , là 1 trong những người như thế
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Can đảm là dám sống chứ không phải dám chết [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink

1: tôi tiếc tới tuổi tôi tàn trái tim tôi tan tác tình tôi tan

2: đường đi đến đỉnh đầy đá để đem đâu đớn đến đường đời

3: lòng lo lai láng lòng lưu luyến

4: ngót ngào ngaii ngác nghỉ ngẫn ngơ

" .. thiên đường còn mang nhiều bão tố . đời người sao đẹp giống như thơ

nếu được chọn,tôi sẽ chọn một con đường vòng vèo và xấu xí,nhưng tôi biết nó sẽ đi về đâu.. [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 12

[ Khi vui thì vỗ tay vào...đến khi hoạn nạn thì nào có ai ]

Ưu điểm: Rất nhiều tiền
còn nhược điểm : Có rất nhiều ưu điểm [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Trí thông minh của chúng ta bắt đầu từ kinh nghiệm.

Còn kinh nghiệm từ sự ngu dốt của chúng ta

Sống trong đời sống... Cần có 1 tấm lòng.....
Để vận chuyển cứt từ dạ dày xuống hậu môn
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 75

Bạn ạ , trong cái cuộc sống toàn bon chen phù phiếm này , chỉ có 1 người đàn bà duy nhất quan tâm đến mình , lo lắng , luôn ở bên mình , yêu thương , chăm sóc , không làm mình khóc và đau đớn mà khóc vì mình vô điều kiện thôi bạn ạ .. Và đó là mẹ bạn , mẹ tớ .. Chỉ có mẹ thôi .. Còn những con đàn bà khác , chẳng là gì cả

A hỏi E rằng: "E iêu A hay iêu cuộc sống của mình".
E trả lời rằng: "E iêu cuộc sống".
Thế là A bước đi. Nhưng A kô bao giờ biết rằng "A chính là cuộc sống của em"...

sao minh khong de duoc status yahoo vay <<< khổ thân thằng bạn tôi bị phê quá [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Đang dùng di động
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 52
hạnh phúc là khi nắm giữ đc tham vọg ... chỉ thế là đủ ... =]]

1 avt ko thể có 2 hổ ^^

"Chỉ có biển mới hiểu đc cá mập" [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 34

"Tình yêu là 1 vết thương k gây chết người nhưg mãi k thể chữa khỏi"

I'm on SMS :-(

E à , E có bít rằng A yêu em lắm không , đi ngủ rồi <~~ Chữ kí bựa vl [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

im lìm

Cứt nhão còn đòi có chóp .[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 35

Là đàn ông phải quen 1000 ng` đàn bà.chơi vs 100,yêu 10, cưới 1 va quan hệ tình dục vs tất cả [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21 [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Đang dùng di động [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

nụ cười đã tắt..

Nước mắt cạn khô!!!

Nếu ko có gì thay đổi thì ........hết hôm nay sẽ đến ngày mai..! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 75

Khi nào quay về , anh sẽ tặng em một bức tranh...Một bức tranh không có nỗi buồn, không có chia ly, không có đớn đau...Đó là THIÊN ĐƯỜNG... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 8

Bỏ cả giang sơn vì tri kỉ...đâu ngờ tri kỉ thích giang sơn
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 16

xin bạn hãy dành ra vài giây để đọc hết câu này, đọc tới đây thì cũng mất vài giây rồi, cảm ơn bạn ^__^

" Có những người vì cô đơn mà yêu sai 1 người
...Lại có những người vì yêu lầm 1 người mà cả đời cô đơn "

Đừng vì cảm thấy cô đơn mà yêu đại 1 ai đó . Và cũng đừng có quá mù quáng bất chấp tất cả chỉ để quá yêu 1 người

P/s : Tình yêu có 1 , nhưng những thứ tương tự tình yêu ( vd như tình dục [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24 Lolz ) thì có cả hàng ngàn

cái gì là của mình thì trước sau cũng là của mình . Cái gì không phải của mình thì dù cố gắng cũng không đc gì

Em sẽ học cách yêu của cỏ, kiên nhẫn nảy lên và xanh đến kiệt cùng...[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Đang dùng điện thoại bàn [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Đừng buzz [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 57

nỗi buồn man mác liệu có đủ dinh dưỡng để nuôi sống trái tim?

nghệ thuật che dấu sự bất tài cũng đòi hỏi khá nhiều tài năng...!!! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 99

Có công mài sắt có ngày tụ do [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

Nếu tình yêu tồn tại mãi mãi, thì làm *** gì có nước mắt ....? [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 94

" Tình Yêu là 1 trò chơi... chơi đi chơi lại vẫn game Over " [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

Ấm áp không phải là khi bạn nói "ấm quá" mà là khi có người thì thầm với bạn "có lạnh không?" >:d< [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 8

Chống cự là bụng bự
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 34

ĐÀo hỐ vÙi yÊu thƯƠng vÀo dĨ vÃng
phỦ khĂn trẮng lẤp cuỘc tÌnh hƯ vÔ
nghĨa trang buỒn hiu hẮt 1 nẤm mỒ
chÔn kỈ niỆm vỪa tan trong chỐc lÁt
tÌnh ĐÃ chẾt !

Em là lý do duy nhất để anh sống tốt trên thế giới này ...
Nếu anh muốn sống mà không phải hối tiếc ...
Thì em là điều anh không thể từ bỏ ..
OK ??? ^^~
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink

Hãy quên đi những nỗi buồn...
hãy biết tha thứ hơn...
cho tâm hồn nhẹ nhàng thoải mái
k lâu lo muộn phiền...
chỉ giữ lại những điều tốt đẹp đủ để sưởi ấm khi trống trải đơn độc...
bằng cách nào?..

viết nỗi buồn và thù hận lên cát rồi cho gió cuốn đi..
khắc tình yêu thương vào đá để cảm xúc trong tim còn mãi ♥️
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 52

Trag à..Anh nhớ Thảo nh` lắm...đêm nào a cũg mơ đến Linh...Anh yêu Ngọc rất nh`...Thiếu Mai chắc a k sốg nổi...lúc nào hìh bóg Huyền cũg ở trog đầu a...A sẽ mãi đợi Hươg [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24 [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

anh nói anh yêu em mà sao em cứ nói yêu anh....!^^

E ra đi như nhà vắng chó
Bát cơm thừa biết đổ cho ai

Yêu anh em đừng nói đến tiền... vì nếu em thích thì a mang cả sao Hỏa về cho em
Hok hề ngáo, chỉ là thiếu tỉnh táo thôi
Tôi thề tôi chẳng yêu ai Vì người ta cứ phụ tôi hoài Bây giờ tôi chẳng còn tin Trong nhân gian có kẻ chung tình Tôi giận tôi đã ngây thơ Đem tình yêu hiến dâng người hết Nên giờ tôi chẳng còn chi Khi người ngoảnh mặt mà đi (Mr Đàm: Cho vừa lòng em)
Đời anh sóng gió bao lần... Nay anh đã hiểu , sống cần phải khôn ! Đàn bà tuy nó rất ngon... Nhưng không chung thủy lại còn quái thai....Giờ anh cần *** yêu ai...Để còn tận hưởng kiếp trai 1 mình [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 16

Nếu con ko về chắc mẹ buồn lắm,nếu con về chắc mẹ buồn hơn
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 99

cần tìm người chia sẻ trong lúc vợ đi đẻ
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21 [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21
buồn làm gì khi trái tim ai cũng phải đổi thay từng ngày

Đường dài em bước nếu có những lúc khiến em buồn
Thì hãy nhớ mãi có anh bên đời em [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 52

Nếu như vật chất xa hoa đã cuốn em xa vòng tay anh thì nếu lỡ mai này gặp lại xin em đừng bao giờ nói ra rằng đã có một thời anh từng yêu em đắm say

Hà Nội chiều thu lộng gió...
Ngồi nhìn con chó chợt nhớ đến em

k sợ trời_k sợ đất_còn lại cái éo gì cũg sợ [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

chán www. [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 71

vui thôi đừng vui quá [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

70% phụ nữ nghĩ rằng bị chồng đánh là chuyện bình thường. 100% số đàn ông nghĩ rằng bị vợ đánh lại là không thể chấp nhận được. [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 39

tiền bạc là thước đo đánh giá bạn bè [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Trên thông thiên văn

Dưới tường địa lý

Ở giữa thu phục lòng người

too busy to fuk :d :d :d

Đời như 1 cục cứt dài vô tận...ỉa ko cẩn thận là nó gãy làm đôi
p/s: dạo này nóng trong người di rát dít .....lại phải Dr Thanh thôi [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 24

Đàn ông thường hay yêu nhưng yêu rất ít.
- Đàn bà rất ít yêu nhưng lại yêu rất nhiềụ [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 9

"Tìm Các từ Đồng nghĩa với từ "Ấy" [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

" Cuộc sống nó éo giống cuộc đời "
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 4

Đập vỡ thời gian tìm vĩnh cửu
Ôm thầm thực tại thoắt phù du

suốt ngày say say sỉn sỉn

tắm làm gì khi mai lại bẩn
ăn làm gì khi ăn xong sẽ lại ị

Cuộc đời nổi trôi, anh từg nói chỉ cần em mà thôi mà sao bây giờ........Sh*t [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 46

cái gì đã vỡ là vỡ
thà nhớ lại nhg~ gì khi nó còn tốt đẹp nhất còn hơn chắp vá lấy đc

Xã hội cần có thêm những thằng lừa đảo... Để loại bỏ bớt những thằng ngu đi !!! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 21

bệnh tớ thì coi như hết thuốc rồi...không ăn thì đói ăn vào thì no..chữa đi

Ôm hôn chỉ là tình bạn,vượt quá giới hạn mới là tình yêu [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 75

Dù cuộc sống vây quanh em có bao bộn bề
Người đã đến cho em quên đi bao ưu phiền
Khó khăn vượt qua
Vì có anh luôn bên em... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 8

( If U love some thing let its go. If it your its will come back to U... If it's not its never was )...Néu bạn yêu một cái gì đó hãy để nó đi... nếu nó quay vè thì nó là của bạn... néu nó không thì nó chưa bao giờ là của bạn... hix ...

Tôi chỉ đơn giản là một người cô độc .. không gặp may với cái mà người ta gọi là tình yêu .. không có duyên với thứ mà người đợi gọi là hạnh phúc ... [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 1

Học mà không chơi đánh rơi tuổi trẻ...
********* mà không đẻ bán rẻ tinh trùng !!! [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 35

Đôi khi... cần một bờ vai để dựa vào mỗi khi buồn, đôi khi cần một bàn tay nào đó lắm chặt lấy tay mình để biết rằng mình không phải là người cô đơn !!![Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 2

_ Đèn sáng, rượu say ... cuộc vui bất chợt. Thế giới phù hoa ... khó kiếm chân tình.

_Đứng nhìn tương lai buồn rơi nước mắt ... Nhìn về quá khứ toát mồ hôi
_Có những người vì cô đơn ... mà yêu sai 1 người. Cũng có những người vì yêu sai 1 người ... mà cô đơn 1 đời

Người ta dùng thời gian để kiếm tiền... rồi lại lấy tiền để đốt thời gian [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Wink [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock 5

Chữ Kí Của [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyAdmin[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
Admin

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock EmptySat 12 Jun 2010, 17:21
Ñắñg Hồñg
[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_t10[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_t12

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyÑắñg Hồñg[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

Dân VIP

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_f12[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Post_f10

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 21/08/1994
Đến từ Đến từ : full house
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : mỉm cười- cho đi- và tha thứ.
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1098
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9366
Status Status : ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock

hay phết nha

Chữ Kí Của [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyÑắñg Hồñg[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
Ñắñg Hồñg

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock EmptySat 12 Jun 2010, 18:07
Nguyễn Quốc Tài

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Bài gửiTiêu đề: Re: [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock
http://google.com.vn/

A Ngọc mà cũng add những kais này ak. Cũng hay đáo để

Chữ Kí Của [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock Empty

[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replySponsored content[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của [Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_replySponsored content[Tổng hợp] Những Chữ ký và STT bạn thấy ý nghĩa, hay và Sock I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang