KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

KHÓC THÊM LẦN NỮA..!
KHÓC THÊM LẦN NỮA..! EmptyWed 23 Jun 2010, 19:57
zkama.lilomax.pt
KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Post_t10KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Post_t12

KHÓC THÊM LẦN NỮA..! I_icon_latest_replyzkama.lilomax.ptKHÓC THÊM LẦN NỮA..! I_icon_latest_reply

Dân thường

KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Post_f12KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 20/09/1988
Đến từ Đến từ : te lo yen lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : k
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 257

KHÓC THÊM LẦN NỮA..! Vide

Bài gửiTiêu đề: KHÓC THÊM LẦN NỮA..!

Nó đã khóc...!
kể từ ngày vợ nó xa nó nó đã khóc...!khóc rất nhiều ý..trước đây dù là gặp chuyện gì thì nó cũng ko bao giờ khóc,nó dặn lòng mình là làm đàn ông thì ko dc khóc.khóc là yếu đuối,khóc là thể hiện sự bất lực...!...

Nó và vợ nó quen nhau thật tình cờ,hai đứa chúng nó đến với nhau cũng thật bất ngờ.nhưng tình yêu hai đứa dành cho nhau là vô bờ bến!!!nó và vợ nó đã ở bên nhau mặn mà,và có những tháng ngày thật hạnh phúc,hạnh phúc vì nó quá yêu vợ ,và nó cũng cảm nhận được tình yêu mà vợ dành cho nó...!hai đứa hẹn thề se mãi ở bên nhau..chúng nó bảo là :mình gặp nhau là do ko thể ko gặp,mình sinh ra ko dể dành cho ai khác cả, ma mình chỉ có thể là của nhau...!
nhưng rồi đến một ngày nó như bị sét đánh ngang tai ,tâm hồn nó nạng trĩu...vợ nó nói với nó là ko thể ở bên nó nữa..!...nó nấc lên trong nghẹn ngào,hình như có một hòn đá nặng đang đè lên ngực nó...!nó vừa làm rơi đi cái gì quan trọng với nó lắm, nó tự hỏi ?cái gì nhỉ?và nó dã nhận ra ...cái đó là một nửa đời mình ...!và nó đã khóc...!nó khóc từ lúc nào nhỉ?sao nó ko biết?nó thấy mắt mình hơi mờ đi như phải nhìn qua những giọt nước!nó đưa tay lên quệt ngang mắt,ui..nước mắt!nó khóc thật rồi...!lâu lắm rồi nó mấy khóc,...những giọt nước mắt nằm trong khoé mắt nó lâu lắm rồi chưa có cơ hôi được chảy ra,giờ thì như được giải phóng mà rủ nhau chảy ra..!mà sao nó nhiều nươc mắt thế nhỉ?..nó nhắm mắt lại dể ngăn những dòng nươc đó lại nhưng ko thể...!!!!!!!!!!!
từ lần đó lúc nào nó cũng cố gắng,nó mong vợ nó lại về bên nó,nhưng hình như ko thể....!vợ nó đã quyết tâm rời xa nó,măc sự níu kéo và năn nỉ của nó!nó biết vợ nó rất yêu nó nhưng lai ko thể ở bên nó ,nhưng nhiều lúc nó lai nghi ngờ hay vợ nó ko cần nó nữa?...và nó lại khóc....!!
từ lúc vợ nó xa nó ko biết nó đã khóc bao nhiêu lần rùi,và nó đoán vợ nó cũng vậy!.vơ nó chắc còn khổ hơn nó...nó thương vợ nó lắm!...chia tay cả hai cùng buồn vậy thì sao ko ở bên nhau?nó tự hỏi vậy..!nhiều lần nó bảo vợ lắm lấy tay nó dể cùng vượt qua tất cả nhưng vợ nó lại buông tay nó ra...nó biêt vợ nó có nỗi khổ riêng...!
đêm nay nằm một mình no thấy nhớ vợ nó vô cùng và nó đã nhắn tin cho vợ,..nó bảo vợ là hãy ở bên nó ..!nhưng vợ nó nói:"xin lỗi, em ko thể" và nó thấy mình tuyệt vọng..!
....khi nó và vợ nó ko nói chuyện nữa ,chỉ còn một mình nó thì nước mắt nó lại tuôn ra!...ui,màn đêm buồn tẻ vậy thì có gì vui ma những giọt nước mắt của nó cứ chen lấn,đua nhau chạy ra nhỉ?...ah!thì ra nó lại khóc!..và rồi nó ko giữ những giọt nước mắt đó ở lại trong măt mình nữa,nó sợ..nó sợ ngày mai, ngày kia, hay hôm nào đó nó lại phải khóc..!và nó quyết tâm sẽ khóc,nó sẽ khóc thật thoải mái,nó phải khóc hết nước mắt mấy được!để sớm mai thức dậy nó sẽ chay ra nhà tắm,dội một gáo nước lạnh để nó tỉnh lại..và lau thật sạnh dòng lệ khô còn vương trên má nó!!....nó yêu vợ nó,nhưng tư giờ nó sẽ ko buồn nữa,nó phải sống thật tốt dể chờ vợ nó..chúng nó sẽ lại ở bên nhau!..nó tin là vậy..!nhưng thật khó!!!!

only.T$C

Chữ Kí Của KHÓC THÊM LẦN NỮA..! I_icon_latest_replyzkama.lilomax.ptKHÓC THÊM LẦN NỮA..! I_icon_latest_reply
zkama.lilomax.pt

Trang 1 trong tổng số 1 trang