Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?
 Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  EmptySun 27 Jun 2010, 17:48
virtual
 Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Post_t10 Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Post_t12

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyvirtual Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
[H]ạnh [P]húc [C]ủa [A]nh [L]à [K]hi [E]m [C]ười

Dân chơi

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Post_f12 Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 12/11/1991
Đến từ Đến từ : TT Yen Lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ô xin hạng cao cấp !
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 314
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 7136
Status Status : [H]ạnh [P]húc [C]ủa [A]nh [L]à [K]hi [E]m [C]ười

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Vide

Bài gửiTiêu đề: Liệu cô ấy có yêu mình ko ?
http://mp3.zing.vn

Có những người con gái...đến và đi qua cuộc đời bạn như 1 cơn gió thoảng qua ...
Và cũng có những người con gái ...
Mãi mãi lưu giữ ở bên trong trái tim của bạn .
Có những người...luôn tự hỏi rằng...tại sao mình chả đến nỗi xấu nắm , nhà cũng ko phải thiếu điều kiện mà tại sao vẫn mãi chả có ai iu .

Cũng có những người , dù bản thân cũng chả có j` đặc biệt , vậy mà sao nắm gái theo đuổi thế .

Có những người ... Làm mọi cách, hi sinh mọi thứ vì con gái...vậy mà con gái vẫn ra đi...

Cũng có những người ...chả làm cái j` ,lạnh lùng ko quan tâm mà con gái vẫn cứ bám riết lấy ...

Bạn đã bao giờ tự hỏi ? Liệu với cô ấy , cô ấy coi bạn là tình yêu thực sự ?

HAy chỉ là 1 cơn gió thoáng qua ?

Người con gái mà yêu bạn , điều dễ nhận thấy nhất là sự quan tâm của họ dành cho bạn .

Trong tâm trí của họ , lúc nào cũng có hình bóng của bạn ở mọi lúc, mọi nơi .

Người con gái mà yêu bạn ...dù bận bịu thì họ vẫn sẽ cố gắng thu xếp thời gian, công việc của mình để được bên bạn .

Người con gái yêu bạn ... Tất lẽ dĩ ngẫu là trong điện thoại bạn luôn tràn ngập các tin nhắn của cô ấy với bạn .

Người con gái yêu bạn ...trong đầu họ những lúc ko gặp bạn, họ luôn tự hỏi rằng bạn hiện giờ đang làm j` , liệu có nhớ đến mình hok bít nữa .

Người con gái yêu bạn , họ luôn lắng nghe bạn tâm sự tất tần tật mọi thứ trên đời . Cho bạn những lời khuyên đứng đắn nhất .

[You must be registered and logged in to see this image.]
Người con gái yêu bạn , những lúc ko gặp nhau , họ nhớ bạn da diết đến nỗi chẳng tập trung được vào việc j` kả .

Người con gái yêu bạn , họ sẽ chú ý đến hình thức vẻ ngoài đầu tóc, quần áo của mình để luôn luôn lung linh trong mắt của bạn .

Người con gái yêu bạn , nhiều lúc họ hâm hâm , tự nhiên giận dỗi linh ta linh tinh chả đâu vào đâu kả ...Bạn bối rối chả biết phải làm thế nào ...nhưng đó chẳng qua là cách để bạn chiều chuộng quan tâm đến họ hơn mà thui .
Người con gái yêu bạn , họ luôn mong sự ủng hộ của bạn bè, người thân rằng 2 người yêu nhau rất xứng đáng .

Chẳng nhìn đâu xa , người con gái yêu bạn...họ sẽ treo avatar ,treo blast,viết entry về bạn để cho bạn bít rằng họ yêu bạn ntn .

Người con gái yêu bạn, dù bạn đang trong lúc khó khăn hoạn nạn, bễ nhất...họ vẫn luôn ở bên cạnh bạn bất kì lúc nào . Họ an ủi , làm cho bạn cười , họ cho bạn những lời khuyên ...và động viên bạn cố lên nhá .

Người con gái yêu bạn , họ sẽ luôn bắt bạn đi ngủ sớm , ko được thức muộn , rùi các hút thuốc lá, rượu bia các kiểu , đi đường nhớ đeo khẩu trang ...bực thế

Người con gái yêu bạn, còn lâu họ mới cho bạn đi bốc đầu nhá
Người con gái yêu bạn , yên tâm là bạn ko bao giờ ngủ dậy muộn vì mỗi sáng thức giấc luôn có những lời tin nhắn ấm áp yêu thương chúc bạn 1 ngày mới tốt lành

Người con gái yêu bạn , khj đi chơi cùng bạn , nhìu lúc bạn ko có $ trong túi, họ vẫn vui vẻ trả tiền thay cho bạn
Người con gái yêu bạn , dù có trăm lần cãi vã ,ngàn lần nói câu chia tay thì họ vẫn chẳng bao giờ bỏ bạn chỉ trừ khi họ trong tim họ đã có bóng hình khác .

NGười con gái đã từng yêu bạn ...bạn phải hạnh phúc vì những j` họ đã từng mang lại cho bạn ,và tự trách bản thân mình rằng sao ko biết giữ gìn hạnh phúc của mình .

Người con gái đã từng yêu bạn ...dù lúc chia tay có cãi nhau , căm thù nhau như thế nào...nhưng 1 thời gian trôi qua...sẽ có lúc bạn và họ sẽ ngồi lại nói chuyện với nhau rất lịch sự , nói về những kỉ niệm xưa ấy . Thật bùn cười ...và kỉ niệm ấy làm bạn thấy thật yên bình . Và kỉ niệm ấy làm bạn có động lực để nghĩ về 1 tương lai tìm kiếm được 1 người yêu phù hợp hơn .
Con gái nhà người ta nuôi mấy chục năm ăn học , muốn cô ấy là của mình thì cũng cần phải nhọc tâm cố gắng cưa cẩm chứ , đừng ngồi đấy mà đợi sung rụng , đợi hạnh phúc tự tìm đến với mình .
Cố gắng lên nhé

thể có
1 ngày
em mặc áo cô dâu....anh chụp ảnh cùng...nhưng ko làm chú rể ^^

Chữ Kí Của  Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyvirtual Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
virtual

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  EmptySun 27 Jun 2010, 19:26
Anonymous

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyKhách vi Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu cô ấy có yêu mình ko ?

chả hay gì cả

Chữ Kí Của  Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyKhách vi Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
Anonymous

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  EmptySun 27 Jun 2010, 21:24
s2...Aloner

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replys2...Aloner Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

vớ vẩn

Chữ Kí Của  Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replys2...Aloner Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
s2...Aloner

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  EmptyMon 28 Jun 2010, 03:45
virtual

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyvirtual Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
[H]ạnh [P]húc [C]ủa [A]nh [L]à [K]hi [E]m [C]ười

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 12/11/1991
Đến từ Đến từ : TT Yen Lac
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ô xin hạng cao cấp !
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 314
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 7136
Status Status : [H]ạnh [P]húc [C]ủa [A]nh [L]à [K]hi [E]m [C]ười

http://mp3.zing.vn

vl!!!!

Chữ Kí Của  Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replyvirtual Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply
virtual

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  Empty

Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replySponsored content Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của  Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_replySponsored content Liệu cô ấy có yêu mình ko ?  I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang