[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn
[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 11:04
Kòi
[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_t10[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_t12

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKòi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

Quản trị viên

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_f12[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 10/10/1990
Đến từ Đến từ : Nơi từ nỗi cô đơn
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180940
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Học sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 326
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4314
Status Status : Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Vide

Bài gửiTiêu đề: [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn
http://yenlacpro.net

Tờ Nhân dân Nhật báo phiên bản điện tử ngày 14/7 đưa tin, ngày 9/7/2010 vừa qua các ngành chức năng thành phố Công Chủ Lĩnh, tỉnh Cát Lâm, Trung Quốc đã kiểm tra phát hiện một địa điểm gia công trứng vịt lộn từ gà con chết.

[You must be registered and logged in to see this image.]

Gà con ấp nở bị chết được nhập về hô biến thành vịt non.

Trứng vịt lộn (đã thành con hoàn toàn) mà xưởng này xuất bán cho các tiệm đồ quay và quán ăn trong và ngoài thành phố thực chất đều là gà con ấp nở bị chết.

Khi đoàn kiểm tra tới nơi thấy một vạc lớn được đặt giữa xưởng, trong đó có hàng loạt xâu gà con chết, xung quanh ruồi nhặng bâu đầy.

Khi yêu cầu xuất trình các giấy phép đăng ký kinh doanh và bảo đảm vệ sinh an toàn thực phẩm, chủ cơ sở này đã không đưa ra được bất cứ giấy tờ gì.

Toàn bộ số nguyên liệu và hàng thành phẩm chuẩn bị cung cấp cho nhà hàng và lò quay đều bị thu giữ, tiêu hủy.

Ngoài “đặc sản” trứng vịt lộn từ gà chết, xưởng này còn chuyên cung cấp “trứng gà tươi” mới ra thị trường được họ chế tác từ trứng ung, trứng thối và trứng cũ.

Theo tìm hiểu ban đầu của phóng viên, những loại trứng đã hỏng được họ gom từ chợ về, lấy lòng trộn đều, đổ khuôn, chưng cách thủy và làm lạnh trở thành trứng gà mới và tuồn trở lại thị trường.

Hiện vụ việc vẫn đang được các cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

Dưới đây là những hình ảnh chụp tại hiện trường vụ kiểm tra ngày 9/7/2010 do tờ Nhân dân nhật báo đăng tải:

[You must be registered and logged in to see this image.] Người ta bỏ những xác gà con đã làm lông sạch sẽ vào nước lạnh rửa lại, sau đó bỏ ngăn lạnh bảo quản.
Bên cạnh món vịt lộn kinh hoàng này, xưởng sản xuất này còn cung cấp trứng gà làm từ trứng thối, trứng cũ. Nguyên liệu làm trứng gà sau khi đổ khuôn có màu xám tro.
Hơn 10 chiếc bẫy ruồi treo lủng lẳng vẫn không ngăn nổi sự hấp dẫn từ gà chết đối với lũ ruồi.
Chất lỏng bầy nhầy đựng trong chiếc chậu xanh là lòng trứng ung, trứng thối, trứng cũ trộn đều chuẩn bị đổ mẻ trứng gà mới

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKòi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Kòi

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 11:42
HoaTuyLip
[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_t10[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_t12

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyHoaTuyLip[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Dân VIP

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_f12[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Post_f10

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/09/1994
Đến từ Đến từ : MjnhTanPrO
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Giữ Giá
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 795
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5929
Status Status : Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Bài gửiTiêu đề: Re: [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn
http://vn.360plus.yahoo.com/trangstupid_u94

tui ngheo Không thể tưởng tượng nổi

:sla: :sla: :sla:

Không nên xem trước khi ăn cơm

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyHoaTuyLip[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 12:17
Nguyễn Quốc Tài

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Bài gửiTiêu đề: Re: [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn
http://google.com.vn/

Cái j thế này. Thật là vô nhân tính. Ngang vs đầu độc nha kon j xoay ne :sla: :sla:

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 12:37
s2...Aloner

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replys2...Aloner[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

khôbg thể tưởng tượng nổi?? kinh khủng

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replys2...Aloner[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
s2...Aloner

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 12:40
Kòi

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKòi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

Quản trị viên

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 10/10/1990
Đến từ Đến từ : Nơi từ nỗi cô đơn
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180940
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Học sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 326
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4314
Status Status : Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

http://yenlacpro.net

Mọi người dùng thử đi, rẻ lắm có 100/1 quả thui. mua về ăn tẩm bổ. :D

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKòi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Kòi

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 13:17
LadyKillah

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyLadyKillah[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
....♥♥♥.... Ckï?_Ä_hï˵?_€....♥♥♥....

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 19/02/1993
Đến từ Đến từ : gam` cau`
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ban' bao'
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 526
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5068
Status Status : ....♥♥♥.... Ckï?_Ä_hï˵?_€....♥♥♥....

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 bắn chết hết bọn này đi

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyLadyKillah[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
LadyKillah

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 13:26
s2...Aloner

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replys2...Aloner[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

NgocPRO đã viết:
ờ mua vê mà tẩm bổ!! nay nay

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replys2...Aloner[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
s2...Aloner

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 13:39
nhok_v_kut3

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replynhok_v_kut3[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Ta chẳng biết ta có gì cho đến khi mất nó, cũng chẳng biết ta thiếu gì

Siêu điều hành viên

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/07/1996
Đến từ Đến từ : 3H_yl_VP
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : student
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1837
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 15721
Status Status : Ta chẳng biết ta có gì cho đến khi mất nó, cũng chẳng biết ta thiếu gì

phóng viên tác nghiệp bài này ko sợ bị người ta đập cho tơi bời ak!

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replynhok_v_kut3[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
nhok_v_kut3

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 14:07
Anonymous

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKhách vi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply

Hic . ghê quá là ghê . Bọn trung quốc này toàn làm đồ bẩn rồi bán sang VN . vo tay bắn chết mẹ bọn nó đê

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyKhách vi[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Anonymous

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 14:36
Nguyễn Quốc Tài

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 17/05/1992
Đến từ Đến từ : CÕI ÂM
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01684313393
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ½«─ RµÆ ─»♥♥♥«─ †i€ñ ─»½
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 436
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4441
Status Status : ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸ .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.¸¸¸,ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°``°°°

http://google.com.vn/

NgocPRO đã viết:
A mua hộ e mấy nghìn quả về e bán kai Xoi Tai

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyNguyễn Quốc Tài[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
Nguyễn Quốc Tài

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 14:38
ßé…M톅ướ†

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 26/12/1994
Đến từ Đến từ : †¶-¶ïêñ…Đường…£ệ…Rơi
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Chờ…Đợi…Một…Tình…Yêu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 585
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 3924
Status Status : ♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn 63274 bắn chết hết bọn TQ đi

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
ßé…M톅ướ†

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn EmptyFri 16 Jul 2010, 14:41
cuniu_9x

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replycuniu_9x[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
please tell me why

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 02/06/1994
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 689
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4845
Status Status : please tell me why

gê quá thật là kih khủng cái bọn TQ toàn làm hàng kém chất lượng dau to

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replycuniu_9x[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply
cuniu_9x

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn Empty

[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replySponsored content[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của [Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_replySponsored content[Xốc] Rùng mình công nghệ biến gà chết thành... trứng vịt lộn I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang