Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé
Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 10:21
†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†
Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_t10Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_t12

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
♥.:¹..Người Buông Tay ¹..Người Ngã♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Giận ¹..Người Tin .... ♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Ra đi ¹...Người đợi ♥.♥.: ♥.♥.:¹...Người Hạnh Phúc ¹...Người Đau♥

Dân thường

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_f12Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 10/05/1993
Đến từ Đến từ : xã trung nguyên
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Đừng ai la liếm tớ nha
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 187
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1616
Status Status : ♥.:¹..Người Buông Tay ¹..Người Ngã♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Giận ¹..Người Tin .... ♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Ra đi ¹...Người đợi ♥.♥.: ♥.♥.:¹...Người Hạnh Phúc ¹...Người Đau♥

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Vide

Bài gửiTiêu đề: Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé
http://vn.360plus.yahoo.com/votanvaogio/

Lần đầu nghe câu "I luv U" bạn thấy seo

Ai có người yêu cũng phải có lần đầu tiên đc nghe câu"I love you" từ người yêu mình...
Vậy...bạn đc nghe câu "I love you" hay những từ ngữ tượng tự trong hoàn cảnh nào?....khi đó bạn thấy thế nào

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 10:27
HoaTuyLip
Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_t10Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_t12

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyHoaTuyLipHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Dân VIP

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_f12Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Post_f10

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/09/1994
Đến từ Đến từ : MjnhTanPrO
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Giữ Giá
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 795
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5929
Status Status : Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé
http://vn.360plus.yahoo.com/trangstupid_u94

ờ chắc hạnh phúc lắm

nhưng tớ thì chưa từng trải

Tại éo có thằng nào yêu mềnh

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyHoaTuyLipHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 10:30
halee

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyhaleeHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
lovely day

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 04/02/1993
Đến từ Đến từ : gia đình yêu thương
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01673...............
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : hoc sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1129
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9701
Status Status : lovely day

hi hi nói sao nhỉ. nếu mình cũng có tình cảm với ng ta thì vui thật. nhưng nếu minh ko thick ng ta thì thấy ngại lắm ;kisses

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyhaleeHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
halee

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 10:34
†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
♥.:¹..Người Buông Tay ¹..Người Ngã♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Giận ¹..Người Tin .... ♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Ra đi ¹...Người đợi ♥.♥.: ♥.♥.:¹...Người Hạnh Phúc ¹...Người Đau♥

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 10/05/1993
Đến từ Đến từ : xã trung nguyên
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Đừng ai la liếm tớ nha
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 187
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1616
Status Status : ♥.:¹..Người Buông Tay ¹..Người Ngã♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Giận ¹..Người Tin .... ♥.: ♥.: ♥.: ♥.:¹..Người Ra đi ¹...Người đợi ♥.♥.: ♥.♥.:¹...Người Hạnh Phúc ¹...Người Đau♥

http://vn.360plus.yahoo.com/votanvaogio/

nhokpro đã viết:
hi hi nói sao nhỉ. nếu mình cũng có tình cảm với ng ta thì vui thật. nhưng nếu minh ko thick ng ta thì thấy ngại lắm ;kisses
Xoi Tai dong y đúng......đúng.....

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
†™¶—¶ận ¯¶¯ình™†

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 10:49
Myssheart™

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyMyssheart™Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
×÷·.·´¯`·)» Nếu em là giọt nước mắt của a thỳ em sẽ rơi để chạm vào môi a.... Nếu a là giọt nước mắt của e thỳ e sẽ k bh khóc vì e k muôn mất a vì em yêu a «

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 13/06/1996
Đến từ Đến từ : đến từ nơi tớ đến ý
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bỏ nghề Spam chuyển saG nghề nháy =))
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 324
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1761
Status Status : ×÷·.·´¯`·)» Nếu em là giọt nước mắt của a thỳ em sẽ rơi để chạm vào môi a.... Nếu a là giọt nước mắt của e thỳ e sẽ k bh khóc vì e k muôn mất a vì em yêu a «

†™¶—¶ận ¯¶¯ình™† đã viết:
nhokpro đã viết:
[You must be registered and logged in to see this image.] nói sao nhỉ. nếu mình cũng có tình cảm với ng ta thì vui thật. nhưng nếu minh ko thick ng ta thì thấy ngại lắm
đúng......đúng.....
đúng roài
nếu k thíck khéo nhiều lúc còn thấy gét ngta nữa chứ [You must be registered and logged in to see this image.]

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replyMyssheart™Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
Myssheart™

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé EmptySat 14 Aug 2010, 11:44
trynk_eck_s2u

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replytrynk_eck_s2uHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
¬¬¬•A—chính—La—Çuộç—Ðời…€™

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 27/11/1993
Đến từ Đến từ : Trụ sở Minh Tân
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Đợi÷chờ÷¹÷¶-¶anh÷Phúç™
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 213
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1386
Status Status : ¬¬¬•A—chính—La—Çuộç—Ðời…€™

hi hi nói đúng ra thì dù thjk ng ta hay ko thì khi nghe thấy câu ý vẫn vui, :domat nhưng tình cảm ủa mình ko dành cho ng ta thì sẽ ko muốn gặp ng ta nữa đâu Ra di

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replytrynk_eck_s2uHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply
trynk_eck_s2u

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé Empty

Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replySponsored contentHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của Hãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_replySponsored contentHãy cũng chia sẻ với nhau những khoản khắc tuyệt vời đó nhé I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang