==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^
==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyTue 14 Sep 2010, 23:46
Kòi
==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_t10==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_t12

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyKòi==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

Quản trị viên

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_f12==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 10/10/1990
Đến từ Đến từ : Nơi từ nỗi cô đơn
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01674180940
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Học sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 326
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4314
Status Status : Thích thì chiều, liều thì chiến, ý kiến tao báo công an ^^

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Vide

Bài gửiTiêu đề: ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^
http://yenlacpro.net

Yêu cầu các mem YLC vào trả lời câu hỏi ! đố vui về YenLacPRO

Đồng hành cùng các sĩ tử đang chuẩn bị vật lộn với kì thi sắp tới, hôm nay ban tổ chức cũng đưa ra một cuộc thi.Cuộc thi sẽ gồm các phần: Bật chìa khóa, đề máy, tăng ga và vọt lẹ. Trong các phần sẽ có các loại câu hỏi như câu hỏi mở, câu hỏi úp và câu hỏi úp úp mở mở. Xen vào đó còn có các câu hỏi mang tính tự luận, tự tin, tự do và tự… vẫn. Nào mời các cao thủ nhào vô:

Phần I: Bật chìa khóa – Lịch sử 4rum

1.YLC được xây dựng năm nào?
a. Trước chiến tranh thế giới lần thứ nhất.
b. Sau chiến tranh thế giới lần thứ 2.
c. Từ cái hồi Đại chiến Xích Bích cơ mà.
d. Lâu lắm rùi! Không nhớ nổi.

2. Ai là người đầu tiên bị band nik của diễn đàn
a. Có thể là... rất nhiều boy.
b. Cũng có thể là một girl.
c. Đôi khi nó thuộc hệ “xăng pha nhớt”.
d. Tốt nhất là nhờ bác sỹ giám định giới tính.

3. Khóa học thứ 2 vầ quy định của diễn đàn vào khi nào
a. Trước khóa học thứ 3.
b. Sau khóa học thứ nhất.
c. Thời điểm nào đó lâu lắm rùi.
d. Cả ba câu trả lời trên đều củ chuối

Phần II: Đề máy – Chuyện của 4rum YLC

1.Ban nick là họat động?
a. Thú tiêu khiển của BQT.
b. Luyện cho các mem tạo nick mới.
c. Làm trong sạch… bách diễn đàn.
d. Bình thường như ăn cơm sườn.

2.Mục đích của việc gia nhập diễn đàn?
a. Tán phét.
b. Lừa mấy mem mới vào.
c. Nói xấu girl Yên lạc
d. Thằng nào nghĩ ra câu này… rỗi hơi thật.

3. Ai là người “câu” Thanhks giỏi nhất 4rum?
a. ..... chứ còn ai nữa.
b. Chắc là .... rồi!
c. Có phải là ...... không nhỉ?
d. Cả 3 đáp án trên.

4. Girl nào chặt chém ghê nhất?
a. Ối zời ơi ......
b. chị ..... chém ghê lắm!
c. Tớ đoán là .....
d. Toàn những cao thủ chém gió cả.

5. Theo bạn đến năm 3000, 4rum YLC có bao nhiêu thành viên?
a. Một triệu.
b. Nói thách quá, 5 trăm nghìn.
c. Trả giá ghê vậy, nhích lên 7 trăm nghìn.
d. Đến lúc đó sẽ biết.

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyKòi==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Kòi

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyWed 15 Sep 2010, 11:54
Traiyenlac
==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_t10==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_t12

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyTraiyenlac==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply

Dân VIP

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_f12==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Post_f10

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 24/10/1993
Đến từ Đến từ : Rap.vn
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 0915.xx.xx.xx
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 785
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 6536

Bài gửiTiêu đề: Re: ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^

Tèm tém temmmmmmmmmmm :ao2

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyTraiyenlac==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Traiyenlac

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyWed 15 Sep 2010, 11:56
halee

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyhalee==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
lovely day

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 04/02/1993
Đến từ Đến từ : gia đình yêu thương
Số ĐT (nếu có) Số ĐT (nếu có) : 01673...............
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : hoc sinh
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1129
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9701
Status Status : lovely day

:aha; :hoanho hay ghê ta

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyhalee==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
halee

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyWed 15 Sep 2010, 12:14
HoaTuyLip

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyHoaTuyLip==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/09/1994
Đến từ Đến từ : MjnhTanPrO
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Giữ Giá
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 795
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5929
Status Status : Bình Thường Nhưng Không Tầm Thường

http://vn.360plus.yahoo.com/trangstupid_u94

biet chet lien có đáp án ko nhỉ

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replyHoaTuyLip==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
HoaTuyLip

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyWed 15 Sep 2010, 13:43
s2...Aloner

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replys2...Aloner==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Một ngày nào em sẽ quay về

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 28/02/1993
Đến từ Đến từ : Thiên Đường
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 756
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 5160
Status Status : Một ngày nào em sẽ quay về

buon buon ai biết đáp án ko nhỉ?

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replys2...Aloner==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
s2...Aloner

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptyThu 16 Sep 2010, 11:21
nhok_v_kut3

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replynhok_v_kut3==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
Ta chẳng biết ta có gì cho đến khi mất nó, cũng chẳng biết ta thiếu gì

Siêu điều hành viên

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/07/1996
Đến từ Đến từ : 3H_yl_VP
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : student
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1837
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 15721
Status Status : Ta chẳng biết ta có gì cho đến khi mất nó, cũng chẳng biết ta thiếu gì

pócánh chứ còn j nữa!

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replynhok_v_kut3==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
nhok_v_kut3

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ EmptySun 24 Jul 2011, 08:14
01Dzuy

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply01Dzuy==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 02/10/1991
Đến từ Đến từ : TT Yen Lac
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 184
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1449

[You must be registered and logged in to see this image.] cái này chắc mỗi bác ngọc trả lời dc

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply01Dzuy==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply
01Dzuy

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ Empty

==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replySponsored content==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của ==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_replySponsored content==> Trắc nghiệm vui về YLc dành riêng cho mem nhà mình. ^^ I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang