c¶=¶em gio Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

c¶=¶em gio
c¶=¶em gio EmptySat 13 Mar 2010, 20:21
¶«µ†e…ño1…
c¶=¶em gio Post_t10c¶=¶em gio Post_t12

c¶=¶em gio I_icon_latest_reply¶«µ†e…ño1…c¶=¶em gio I_icon_latest_reply
™\ƒê`…di…e¶V¶…™

Dân thường

c¶=¶em gio Post_f12c¶=¶em gio Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 05/11/1991
Đến từ Đến từ : †ê £ô
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : ¶V¶µä…däm
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 48
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 1098
Status Status : ™\ƒê`…di…e¶V¶…™

c¶=¶em gio Vide

Bài gửiTiêu đề: c¶=¶em gio
http://yenlacpro.tk

Tôi cho rằng, đó là định mệnh. Một ca khúc thu âm đã từ rất lâu được dàn dựng cho một vở nhạc kịch. Một ca khúc có lẽ ngay cả tác giả, người thu âm và người thể hiện cũng không hề nhớ đã từng có sự tồn tại của nó.

Có lẽ TÌNH YÊU TRONG TRẮNG sẽ mãi nằm trong một góc nào đó trong Folder nhạc mà tôi rất quý. Có lẽ TÌNH YÊU TRONG TRẮNG sẽ là một nét nhỏ trên google mà khi bạn search, nó đã được debut khá lâu bởi đã lộ ra theo một cách nào đấy mà những người liên quan không hề biết, chỉ biết nó vẫn đang tồn tại lặng lẽ trên không gian ảo này.

Thực sự, [size=7]TÌNH YÊU TRONG TRẮNG không được chỉn chu và kì công như ĐỂ MÃI CÓ NHAU vì thu âm rất vội cho một vở nhạc kịch từng được công chiếu. Ngay cả khi Mai Tròn hát, vẫn không phải là tone giọng thật của cô ấy vì để đảm bảo yêu cầu của vở nhạc kịch mà đã hát rất thấp đi, nhẹ đi. Cho nên, ngay khi bạn nghe ca khúc này bạn sẽ cảm thấy giọng Mai rất khác và rất thấp. Nhưng dù thế nào đi nữa, tôi tin rằng TÌNH YÊU TRONG TRẮNG vẫn đủ cảm xúc lay động bạn, vẫn đủ truyền tải giá trị của nhạc sĩ tài hoa Tiến Minh đến mọi người và vẫn để bạn hiểu, dù ở quãng giọng nào, Mai Tròn vẫn sống hết mình trong từng ca khúc.[/size]

[You must be registered and logged in to see this link.]

Sở dĩ, [size=7]TÌNH YÊU TRONG TRẮNG cũng sẽ mãi ngủ quên, nhưng tôi tự thấy không cho phép mình làm điều đó. Đã có nhiều dự định thu âm lại ca khúc này với tone giọng thật của Mai, nhưng cuối cùng tất cả vẫn nằm trong dự định, vì thế tôi đã debut ca khúc này. Nếu như CỔ TÍCH TÌNH YÊU là vẻ đẹp cổ tích của Valentine 2009, thì tôi tin TÌNH YÊU TRONG TRẮNG sẽ là một bản giao hưởng của tình yêu vào dịp Valentine Trắng - White Valentine 2010 năm nay. Tôi muốn ca khúc này là món quà tặng cho tất cả những người đang yêu và sẽ yêu. Tình yêu đôi khi trong trắng đến mức, nó có thể là vị lẫn giữa cảm giác chờ, cảm giác đau và cảm giác hi vọng. Tất cả hòa quyện vào nhau để tình yêu mang cảm giác thật và đầy sự trải nghiệm đôi lứa. Và tôi muốn debut ca khúc này, để bạn hãy luôn nhớ về Mai Tròn, dù bây giờ có thể cô ấy không tiếp tục thu âm hay theo đuổi đam mê của mình, thì hãy luôn luôn dành cho Mai Tròn một góc trong trái tim bạn, ít nhiều đã mang đến cho 9x những giây phút ngọt ngào ! [/size]

Chữ Kí Của c¶=¶em gio I_icon_latest_reply¶«µ†e…ño1…c¶=¶em gio I_icon_latest_reply
¶«µ†e…ño1…

Trang 1 trong tổng số 1 trang