thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Banner10
Chào mừng bạn đã đến với YLC - Diễn đàn mới và sôi động dành riêng cho cộng đồng teen Yên Lạc - Vĩnh Phúc. Chúc bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ với YLC ^^
Trang ChínhTrang Chính  PublicationsPublications  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc
thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyThu 01 Apr 2010, 20:53
giangcoi.tl
thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_t10thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_t12

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replygiangcoi.tlthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Dân thường

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_f12thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_f10
.:.Thông tin.:.

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 03/11/1991
Đến từ Đến từ : Tề Lỗ
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 187
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 2405

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Vide

Bài gửiTiêu đề: thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc

Tâm trạng: Vui vẻ
ping ping ...!!!

Đăng ngày: 14:42 22-02-2010 Thư mục: Tổng hợp

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222020347396
TANG Ping Ping ...!!! thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222045355445 anh ve day ...thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc 10
hum nay sinh nhat Ping Ping ...
chuc sinh nhat vui ve na .chac day la lan cuoi dc tang qua cho em ...!!!
nhung du sao anh van chuc em lun dc vui ve va hanh phuc ....cuoi cung em cung buong tay vi moi met, vi nhung noi buon trong em va vi anh [b]anh hieu dieu do
anh biet la em da co gang rat nhui va lun yeu anh trong thoi gian qua va gio em roi xa anh
nhui nuc long anh hok tin ta da chia tay , vi sao ...??? minh da yeu nhau gan 2 nam ma van noi cau chia tay nhe nhang thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc 2
anh hok the quen di dc nhung cam giac va ky uc khi co em o? pen canh va anh phai lam sao khi tren duong di cua anh se hok co em o? pen
minh da nhui lan thu gioi xa nhau minh nhung cam giac doa voi anh that su rat ....buon...
anh biet nhui nuc anh da sai va lam cho em buon va cung vi anh hok lang nghe nhung khi em buon.. de? gio day khi em roi xa anh anh moi hieu ra diu do
anh chi mong dc 1 lan tha thu va minh co the them mot lan nua yeu anh anh se mai yeu em lun ben em va se quan tam em nhui hon vi anh hok mun mat em them mot lan nao nua
boi vi khi xa nhau tim anh dau nho toi em nhui lem . tung ngay qua anh da co gang nhung con tim anh thay rat buon...va thay dau...
tinh cam , trai tim anh da danh cho em rat nhui gio anh phai lam sao day khi hok co em o pen trai tim anh rat nho em ...!!!
anh da suy nghi rat nhui chi monh neu nhu minh co the anh se co gang hok lam tro em buon nua va minh se co gang lun dc vui ve hanh phuc o pen nhau danh nhui thoi gian cho nhau
yeu thuong quan tam long lang cho nhau va se hok roi sa nhau ...nhung anh nghi chac mun roi khi quyet dinh buong tay roi xa anh roi xa loi nay . va anh da nghe 1 bai hat bai hat doa da lam anh thay rat dau
du long biet hok kip nua roi doi tinh nhan sap phai sa nhau
xa em roi ... anh ... nho..................
mot nguoi khoc 1 , nguoi dau 1 tinh yeu sap phai chia lia
du long biet hok kip nua roi khi tinh binh minh se mang em di mot nguoi khoc , mot nguoi dau 1 nguoi om hoi han mun mang
du long biet hok kip nua roi em va anh sap phai sa nhau
du long biet hok kip nua roi khi em buong tay roi xa anh ...!!!

[b]thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222044945317 giot nuoc mat roi ...!!!

nhung ngay qua long anh nho em rat nhui khi roi xa trai tim anh thay rat dau, vi sao minh lai roi sa nhung giot nuoc mat anh roi
em gio day co biet hok , moi thu sung quan anh deu co hing bong em . anh biet em roi xa chi mong 2 ta dc yen binh nhung that long rat nho em va anh that long rat yeu em
va gio tinh yeu cua chung ta chang the nao den voi nhau .I'll be loving you forever
And I'll be loving you so long
minh da yeu nhau roi xa sau nhung that long co luc tinh yeu cua anh va em that dep ...

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222050446532 thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222050624599 thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222050803649
[b] gio anh se co gang va se lam tat ca nhung gi de cho em quen di anh de em hok thay buon
va se hok phai khoc vi anh hi vong con duong em di se lun dc vui ve hp va binh yen
...
thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Ap_20100222045131385

[/b]
[/b][/b]

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replygiangcoi.tlthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
giangcoi.tl

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyFri 02 Apr 2010, 09:34
Anonymous
thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_t10thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_t12

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyKhách vithương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_f12thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Post_f10

Bài gửiTiêu đề: Re: thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc

Ghét Tình yêu

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyKhách vithương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Anonymous

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyFri 02 Apr 2010, 09:38
ǵ ßØ

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyǵ ßØthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 15/05/1992
Đến từ Đến từ : Xã Tề Lỗ
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Phụ Xe :D
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1072
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 11531

sao lại ghét nó t/y nó có tội j đâu =))

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyǵ ßØthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
ǵ ßØ

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyFri 02 Apr 2010, 13:54
Mr.Cuong

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyMr.Cuongthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Học Viện Tóc Quốc Tế LK

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 11/07/1999
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Thiết Kế - Tạo Mẫu Tóc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 277
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4454
Status Status : Học Viện Tóc Quốc Tế LK

THế này mà cũng Khóc À...............Mình Đây Yêu Nhau Cũng Gần 5 nam nay dồi.....Vùa Mói Chia Tay Vì Không Lấy Đuọc Nhau..............Mình Có Khóc Đâu................TIM ROI LỆ

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyMr.Cuongthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Mr.Cuong

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyFri 02 Apr 2010, 14:41
ǵ ßØ

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyǵ ßØthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 15/05/1992
Đến từ Đến từ : Xã Tề Lỗ
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Phụ Xe :D
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1072
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 11531

uhm đúng chuân bị D D Yen lac giải tán thằng ngọc nó bảo yên lạc toàn đưa vô văn hóa thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc 34409 chắc nó lập cái diễn đàn này lên để cầm sách vở lên để hoc khi không đc chém gió thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc 256749đừng bảo là vô văn hóa ở đây tất cả mọi người đều đi học cả nói thế không hay đâu chắc ngọc có VH không bh nói tục đâu nhỉ

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyǵ ßØthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
ǵ ßØ

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyFri 02 Apr 2010, 15:30
Mr.Cuong

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyMr.Cuongthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Học Viện Tóc Quốc Tế LK

Dân chơi

Giới tính Giới tính : Nam Ngày sinh Ngày sinh : 11/07/1999
Đến từ Đến từ : Yên Lạc
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Thiết Kế - Tạo Mẫu Tóc
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 277
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 4454
Status Status : Học Viện Tóc Quốc Tế LK

Mày có còn đy học không

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyMr.Cuongthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Mr.Cuong

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptySat 03 Apr 2010, 13:45
giangcoi.tl

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replygiangcoi.tlthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 03/11/1991
Đến từ Đến từ : Tề Lỗ
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 187
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 2405

thằng sơn tính kia .....thik j nó.....bạn bè thui

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replygiangcoi.tlthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
giangcoi.tl

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyTue 04 May 2010, 16:40
pechoat

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replypechoatthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Ωuên...

Dân thường

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 14/11/1993
Đến từ Đến từ : minh tan yen lac
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 26
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 214
Status Status : Ωuên...

tình yêu đẹp khi...ta đuơc yêu lại ...và ghét khi bị đá... nam mo nam mo

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replypechoatthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
pechoat

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyTue 04 May 2010, 16:48
Ñắñg Hồñg

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyÑắñg Hồñgthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 21/08/1994
Đến từ Đến từ : full house
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : mỉm cười- cho đi- và tha thứ.
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1098
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 9366
Status Status : ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg mÌñђ kO †ђỂ♥ღ::.. ..::ღ♥ђÃÿ qµдÿ đẦµ đỂ ¢ђỈ mỘ† ñgưỜî đдµ♥ღ::.. ..::ღ♥kђî ¢Ảm †ђẤÿ rẰñg kO †ђỂ ¢Ó ñђдµ ♥ღ::.. ..::ღ♥xîñ ñђẮm mẮ† đỂ kђÓε mî đỪñg ưỚ†♥ღ:

chắc vậy nhin/..:

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyÑắñg Hồñgthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
Ñắñg Hồñg

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc EmptyTue 04 May 2010, 16:53
ßé…M톅ướ†

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

Dân VIP

Giới tính Giới tính : Nữ Ngày sinh Ngày sinh : 26/12/1994
Đến từ Đến từ : †¶-¶ïêñ…Đường…£ệ…Rơi
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Chờ…Đợi…Một…Tình…Yêu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 585
Điểm kinh nghiệm Điểm kinh nghiệm : 3924
Status Status : ♥♥♥…Ƕ⌐¶ưa…Đủ…Nhớ…Để…§ọi…£à…¥êµ…Ƕ⌐¶ưa…Ðủ…Qµêñ…Ðể…†¶⌐¶àñ¶⌐…Xa…£ạ…♥♥♥

khoc khoc>

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replyßé…M톅ướ†thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply
ßé…M톅ướ†

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc Empty

thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replySponsored contentthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Chữ Kí Của thương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_replySponsored contentthương bạn ấy lém ....nhưng...đứng từ xa nhìn bạn ấy khóc I_icon_latest_reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang